• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi kweli kuna uwezekano wa Dr. Magufuli kukosa urais?

bmbalamwezi

bmbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
788
Points
170
bmbalamwezi

bmbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
788 170
Kwa kasi hii ya kampeni na kukubalika kwa Dr. Magufuli na Mgombea mwenza Bi Samia, ni dhahiri atapata ushindi wa kishindo. Magufuli kitakachomsaidia pia kuingia Ikulu ni kwamba anamtanguliza Mungu.

Tuzidi kumwombea kama anavyoomba kwenye kampeni zake ili siku hiyo ifike akiwa na afya njema. Na wale wanaomsindikiza katika kugombea urais nao Mungu awajalie afya njema ili washiriki katika kusherehekea ushindi wa Dr. Magufuli. Kila la kheri TINGATINGA TUNAKUSUBIRI Ikulu ya Magogoni.

Siku zimebaki chache sana Mzee ukaapishwe.
 
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,857
Points
1,170
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,857 1,170
Ccm haiwezi kuupata uraisi this time pamoja na kikwete kuchaguliwa kwa kura mil 5
 
B

Bukama Batoko

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
820
Points
195
B

Bukama Batoko

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2015
820 195
Ccm haiwezi kuupata uraisi this time pamoja na kikwete kuchaguliwa kwa kura mil 5
Kalaga baho. Wembe ni ule ule ushindi, Lowasa ni mtu wa kukosa tu. Akatumie vema mafao yake badala ya kutapatapa. Kimsingi huyu ni mstaafu kwanini wenye nguvu ya kufanya kazi? Tamaa mbaya jamani.
 
bmbalamwezi

bmbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
788
Points
170
bmbalamwezi

bmbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
788 170
Ccm haiwezi kuupata uraisi this time pamoja na kikwete kuchaguliwa kwa kura mil 5
Ndugu ccm hahitaji urais wala haigombei urais ila anayetaka kutuongoza ni Magufuli na ndiye atakuwa rais wako kama alivyojinadi akiwa Katavi kuwa atakuwa rais wa wote, wanaccm , wana ukawa na wengineo hata wasiokuwa na vyama. Viva Magufuli.
 
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
2,091
Points
0
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
2,091 0
Kwa kasi hii ya kampeni na kukubalika kwa Dr. Magufuli na Mgombea mwenza Bi Samia, ni dhahiri atapata ushindi wa kishindo. Magufuli kitakachomsaidia pia kuingia Ikulu ni kwamba anamtanguliza Mungu.

Tuzidi kumwombea kama anavyoomba kwenye kampeni zake ili siku hiyo ifike akiwa na afya njema. Na wale wanaomsindikiza katika kugombea urais nao Mungu awajalie afya njema ili washiriki katika kusherehekea ushindi wa Dr. Magufuli. Kila la kheri TINGATINGA TUNAKUSUBIRI Ikulu ya Magogoni.

Siku zimebaki chache sana Mzee ukaapishwe.
kwani mahufuli ni nan katka nchi hii au ni malaika???mlizoea mwaka Huu mtalia na kusaza meno kenge nyie
Lowassa ndio raise wako
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,734
Points
2,000
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,734 2,000
Endelea kujiliwa za ndugu...
Rais wako ni Lowassa tu.
 
bmbalamwezi

bmbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
788
Points
170
bmbalamwezi

bmbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
788 170
kwani mahufuli ni nan katka nchi hii au ni malaika???mlizoea mwaka Huu mtalia na kusaza meno kenge nyie
Lowassa ndio raise wako
Kwanza usimkimbie mwalimu wako anayekufundisha kusoma na kuandika. Haya unayoandika hayaeleweki hebu soma ulichokiandika. Kama ni jazba uache, Ikulu watu hawaingii kwa jazba. Rais wako ni Magufuli.
 
S

SILISABANGOO

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
425
Points
0
S

SILISABANGOO

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
425 0
Kalaga baho. Wembe ni ule ule ushindi, Lowasa ni mtu wa kukosa tu. Akatumie vema mafao yake badala ya kutapatapa. Kimsingi huyu ni mstaafu kwanini wenye nguvu ya kufanya kazi? Tamaa mbaya jamani.
Hivi hawa jamma wanaomshabikia Mamvi hawaelewi kuwa ni mstaafu tena aliyelazimishwa kustaafu. Au aliyestaafishwa kwa manufaa ya umma. Huyo ndo mnataka aende Ikulu. Kweli mmechanganyikiwa.
 
W

wildfish

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2014
Messages
837
Points
500
W

wildfish

JF-Expert Member
Joined May 28, 2014
837 500
Kalaga baho. Wembe ni ule ule ushindi, Lowasa ni mtu wa kukosa tu. Akatumie vema mafao yake badala ya kutapatapa. Kimsingi huyu ni mstaafu kwanini wenye nguvu ya kufanya kazi? Tamaa mbaya jamani.
Ccm mnataka mkae madarakani mpaka kiama yesu atakaporudi,alafu leo hii eti wapinzani wanauroho wamadaraka!.mimi nichague ccm nimelogwa? nyambafu!
 
Pius J. Kiwarya Lema

Pius J. Kiwarya Lema

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
1,079
Points
1,500
Pius J. Kiwarya Lema

Pius J. Kiwarya Lema

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
1,079 1,500
Urais sio zawadi !!! Ukilijua hilo jibu unalo!
 
S

SILISABANGOO

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
425
Points
0
S

SILISABANGOO

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
425 0
Ccm mnataka mkae madarakani mpaka kiama yesu atakaporudi,alafu leo hii eti wapinzani wanauroho wamadaraka!.mimi nichague ccm nimelogwa? nyambafu!
Wewe samakipori mbona unakosa hekima. Ccm wnautaratibu mzuri wanapokezana vijiti sio kama akina Mbowe ambao wanataka waondolewe na winchi kwenye uenyekiti. hapa hatuangalii chana tunaangalia kiongozi anayefaa. Kwa zamu hii kwa vigezo vyote hata wewe unajua kuwa Magufuli anakidhi vigezo. No doubt about this. Mpe kura yako ili usiumie pindi atakapotangazwa kuwa Rais wako.
 
MastaKiraka

MastaKiraka

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
1,346
Points
2,000
MastaKiraka

MastaKiraka

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
1,346 2,000
Atapata tu hata u Raisi wa madereva, mbona dr silaha kaishapata u Raisi wa ccbrt
 
S

SILISABANGOO

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
425
Points
0
S

SILISABANGOO

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
425 0
Haaa Rais wa kuwait
Saddam Hussein. That was a sleep of tongue men, don't capitalise on that. Hata Lowahasa kwenye mikutano ya Ukawa amekuwa akisema CCM OYEE. Kwa hiyo angalia sera zake usingalie rais wa Kuwait.
 

Forum statistics

Threads 1,403,647
Members 531,313
Posts 34,430,160
Top