Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Msingi wa vyama vya upinzani ni fikra kama zako mtoa uzi, ndio maana unajumuishwa pamoja na wanasiasa wapinzani. Ukidai haki katika nchi ya Mgfl leo utaambiwa hawa ndio mafisadi, au wapiga dili au wauza ngada hata kama wewe ni mkulima wa jembe la mkono.
 
Hali hii sijui mwisho wake lini maana watanzania masikini wanaona yupo sawa huyu Sizonje.

Hali si sawa japo watu wanafanya ushabiki humu wa ki democrats na marepablicans, haitaisaidia nchi hii kusonga popote.

Mbaya zaidi jamaa ameiminya bunge la wananchi, haliwezi kusimamia serikali tena, na kwenye sheria napo nimemuona akijaribu kupitia huko kuiweka na ofisi hiyo mfukoni.

Matamko yake yamesababisha rushwa kubwa zaidi huku ngazi ya chini.
 
Wakati wengine hatuna vyama.

Msingi wa vyama vya upinzani ni fikra kama zako mtoa uzi, ndio maana unajumuishwa pamoja na wanasiasa wapinzani. Ukidai haki katika nchi ya Mgfl leo utaambiwa hawa ndio mafisadi, au wapiga dili au wauza ngada hata kama wewe ni mkulima wa jembe la mkono.
 
Wewe Mwalimu hujalipwa mshahara wako wa Feb, kama unaona kazi ya ualimu hailipi, acha tafuta nyingine. Magu anakusaidia kwa kukulipa mshahara kwa wakati na si vinginevyo.
 
Samahani mleta mada, magonjwa mtambuka alishafariki? au una maana amepigwa ban ya maisha au ni vipi sijaelewa hapo?!!!
 
Hivi unajua amezuia haki zetu,acha kumtetea wakati alitoa miezi miwili sasa mwaka unakaribia.
Wewe Mwalimu hujalipwa mshahara wako wa Feb, kama unaona kazi ya ualimu hailipi, acha tafuta nyingine. Magu anakusaidia kwa kukulipa mshahara kwa wakati na si vinginevyo.
 
Eti kulipa kwa wakati.
Unalipa kwa wakati Tsh716,000.

Wakati ulitakiwa kulipa kwa wakati Tsh940,000 unategemea nini?

Hakuna annual increment wala kupanda madaraja hadi leo.
Wewe Mwalimu hujalipwa mshahara wako wa Feb, kama unaona kazi ya ualimu hailipi, acha tafuta nyingine. Magu anakusaidia kwa kukulipa mshahara kwa wakati na si vinginevyo.
 
Back
Top Bottom