Bailly5
JF-Expert Member
- Mar 11, 2015
- 16,550
- 35,412
ha ha ha burudani kabisaTeh teh hatarious
ha ha ha burudani kabisaTeh teh hatarious
Habari watanganyika wenzangu?
Kuna utafiti nimeufanya na sample size yangu nimeichukulia maeneo ya mijini hasa Dar ktk utafiti wangu nimegundua kuwa wasichana wengi warembo hawapendi kula ugali.yani unaweza ukawa na msichana wote mnasikia njaa mkaenda nae kwenye mgahawa wewe ukaagiza nguna lakini yeye ataagiza vijitu vya kjiinga jinga kama vile sausage, chips etc sasa najiuliza kwanini warembo wengi hawapendi kugonga nguna?
Kumbe shule zimefungwa....
Nimeshaelewa....
Wasichana warembo wakoje kwani?Habari watanganyika wenzangu?
Kuna utafiti nimeufanya na sample size yangu nimeichukulia maeneo ya mijini hasa Dar ktk utafiti wangu nimegundua kuwa wasichana wengi warembo hawapendi kula ugali.yani unaweza ukawa na msichana wote mnasikia njaa mkaenda nae kwenye mgahawa wewe ukaagiza nguna lakini yeye ataagiza vijitu vya kjiinga jinga kama vile sausage, chips etc sasa najiuliza kwanini warembo wengi hawapendi kugonga nguna?
Wasichana warembo wakoje kwani?
Weupe.au maji ya kunde Nguo,viatu! Mkoba tembea za kisasa. Wanaongea kwa mapozi,vigari vyao vyekundu.hawapikii moshi wa kuni, elimu nzuri,wanakaa km masaki.mbezi,Wasichana warembo wakoje kwani?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]ukifanya tafiti tu ukasema ugali unakuza makalio wataula mno