Hivi kwanini wasichana wengi warembo hawapendi kula ugali?

Hivi kwanini wasichana wengi warembo hawapendi kula ugali?

Unapowauliza wanakujibu nini?

Kama hauwaulizi basi na wewe nakushangaa.
 
Habari watanganyika wenzangu?

Kuna utafiti nimeufanya na sample size yangu nimeichukulia maeneo ya mijini hasa Dar ktk utafiti wangu nimegundua kuwa wasichana wengi warembo hawapendi kula ugali.yani unaweza ukawa na msichana wote mnasikia njaa mkaenda nae kwenye mgahawa wewe ukaagiza nguna lakini yeye ataagiza vijitu vya kjiinga jinga kama vile sausage, chips etc sasa najiuliza kwanini warembo wengi hawapendi kugonga nguna?

Utafiti wako umeweza kujibu maswali ya walaji kiasi cha kufanya maamuzi? Wasichana wengi warembo?! Hivi msichana ni mwenye umri gani? Aliyeolewa nae ni msichana au? Mjini, aaha warembo ni watu wenye figure, muonekano au ni nani? Nimeuliza hivyo nikitaka kujua kwamba huku kwema Nkahamahlanga hakuna warembo maana naona wanakula nguna. Usione watu wanakula viepe ukadhani ubishoo, ugali kwa town si mpaka city garden, hivi bei gani?
 
Ugali kwa Nyama choma harafu kuwe na mlenda acha kabisa.
 
Umejuaje sasa kaka yangu?
Sio siri, 'nangunika' kwelikweli.
Lunch yangu most of the times ni ugali,mara chache wali na kila Ijumaa ni pilau/biriani.
Usiku ndio nakula dinner za kisista duu...
Hehehehee

nadhani kwa hili jibu harudii tena kutaja majina ya watu.
 
wanakula sana ugali sema ndo vile tu wakiwa maeneo wanavunga!!!
 
Kwa ss watu wa Mombasa ndy tumewazowesha hvyo kwa sababu za kiusalama zaid
 
mimi napenda ugali Zaidi kuliko chakula kingine . tena ugali wa dona na samaki na mrenda.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom