kwa hyo nawe huwa unakula tango na biscut mkuu?
Kwan mtu mrembo anasifa gn? Maana hata mwanaume anaweza akawa mremboo!!!
Khaaa umenitoaje udenda, Shurti uwe na kapilipili pembeni mweeugali tembele na dagaa mchana hiyo pembeni una maji baridi
hatari hiyo. ugali wa moto. hii kitu tamu sana asikwambie mtuKhaaa umenitoaje udenda, Shurti uwe na kapilipili pembeni mwee
Acha tu ndugu yanguhatari hiyo. ugali wa moto. hii kitu tamu sana asikwambie mtu
Umejuaje sasa kaka yangu?
Sio siri, 'nangunika' kwelikweli.
Lunch yangu most of the times ni ugali,mara chache wali na kila Ijumaa ni pilau/biriani.
Usiku ndio nakula dinner za kisista duu...
Hehehehee
according to mtoa mada kama unatlewa out unakula ugali we si mrembomiss chagga, ntake radhi...