Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini Wanajeshi wengi hawampendi Mwl. Nyerere??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sizinga, Feb 25, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,799
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Wanajeshi wengi hasa wale wastaafu na ambao walipigana vita vya Idd Amin hawampendi kabisa Nyerere,nilisikia kwamba baada ya ile vita,serikali ya Marekani ilitoa fedha(baada ya kuona JW wamepigana usiku na mchana hadi wakashinda) kila askari aliyepigana ile vita apewe gari,ila Nyerere akataifisha hela yote kwenye bank moja iliyopo kule South Afrika,je hii ndiyo yaweza kuwa sababu haswa ya jamaa kutopendwa au kuna nyingine???mwenye details amwage hapa...@!!!
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,135
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari mpya kwangu!
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye eneo linalokufaa la UDAKU. Hili ni jamvi la watu wanaotafakari kabla ya kuchangia maoni au ku-post thread.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,991
    Likes Received: 3,319
    Trophy Points: 280
    Duh kila mwanajeshi apewe gari mbona tulikuwa wengi sana au unamaana nyingine, hata wanajeshi wa Marekani waliotoka Iraq sijasikia wameahidiwa kupewa gari.
     
  5. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nonesense...
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Absolutely!!
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    :usa2: ?! :majani7:
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni % ngapi ya hao wanajeshi hawakumpenda nyerere?toa hoja kisomi usiwe kama mnywa kahawa wa mitaa ya twiga na jangwani.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unakumbuka aliwaweka kwenye Chama Cha Mapinduzi; na kulikuwa na Mkoa wa Majeshi ambapo kiongozi wake anaweza kuwa captain na meja jeshini anampigia salut huyu captain kicheo ni mdogo lakini tu yuko kwa chama.

    Na hakukuna na maslahi na kupanda cheo kama wakati wa Mwinyi Mkapa na Kikwete
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,036
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    udaku
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :rain:
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,774
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huo ni mtazamo wako-
    tupe source ya hii habari
     
  13. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Amiri Jeshi Mkuu Mwl. Julius Nyerere alikuwa kiongozi anayeheshimiwa na askari na wananchi wake tizama kuanzia dakika ya 6:23 ya clip Amiri jeshi mkuu akiwa mstari wa mbele na pia michango ya wananchi wa kawaida kuanzia dakika ya 9:00 ya clip hii ingawa sipingi kauli yako kuna baadhi ya wanajeshi walikuwa wana mawazo tofauti kama ilivyo kibinadamu.



    Uwezo wa Amiri Jeshi Mkuu kujieleza na kuhamasisha umma na jeshi kumpiga adui ulikuwepo:
    -Uwezo wa kumpiga tuna
    -Nia ya kumpiga adui tunayo
    -sababu ya kumpiga tunayo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hehehe weekend imeanza naona...eti kila mwanajeshi apewe gari...hao wamarekani wakati huo walikuwa wanatoka vietnam ata baiskeli hawakupewa ndio waje wawanunulie watz magari?
     
  15. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    muulize huyo mwendawazimu. Afadhali angedanganyia kingine, zawadi ya gari kweli? Ulisikia Uganda walienda kukata viuno? Watu wamekatika miguu, wengne hawana mikono afu uwape gari. Ha haa! Afu mtoaji Marekani, ha ha haaaa! Jamaa hata kudanganya halijui, mbumbumbu pure!
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,799
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    sasa naanza kuamini wachangiaji wengi humu ni .com,khaaaaa!!!!
     
  17. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 454
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Nyerere angekuwa na tamaa nahisi angekuwa milionea. Watanzania kipindi kile walikuwa hawana jeuri wala access to information kama sasa; kila kitu ni "kidumu fikra.....". Nyerere alikuwa na power ya kuwaamuru watu na wakatii..But jamaa hakuwahi kutake advantage kwa kupewa heshima kiasi kile (unless kuna ambayo siyajui).

    Ila in short hilo swala kwa Nyerere linanipa ugumu kidogo kulikubali. Hata swala la kupanda cheo, watu kibao wamekuwa wakubwa wa jeshi katika kipindi chake. Sema alikuwa strict na uchapaji kazi sasa hapo ndio nahisi chujio lilikuwa kali kwa mtu kupanda cheo.
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    CRAP:mullet:
     
  19. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani mnabishana na huyu wa nini?mnapoteza muda wenu bure teh teh teh teh...mnajua kuwa mpo jukwaa la utani na jokes ama mnajibizana naye tu,naona jamaa hajitambui wala msihangaike naye
     
  20. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,224
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hizi hoja hata kwenye gahawa uzipati! labda wakikaa vichaa kwenye vijiwe vyao! Da "sizinga" una hata mtoto wa kucheza naye??
     
Loading...