Hivi kwanini Wanajeshi wengi hawampendi Mwl. Nyerere??

Hivi kwanini Wanajeshi wengi hawampendi Mwl. Nyerere??

Du naona ni Jokes lakini Nyerere kapitia Wanajeshi wengi toka K.A.R waliotaka kumpindua 1964 akaunda JWTZ leo kwenda Uganda awadhulumu magari?
 
mbona nilidhani ni joke na kumbe watu wameipa status nyingine???!!! au na mimi ndo hamnazo!.
 
Wanajeshi wengi hasa wale wastaafu na ambao walipigana vita vya Idd Amin hawampendi kabisa Nyerere,nilisikia kwamba baada ya ile vita,serikali ya Marekani ilitoa fedha(baada ya kuona JW wamepigana usiku na mchana hadi wakashinda) kila askari aliyepigana ile vita apewe gari,ila Nyerere akataifisha hela yote kwenye bank moja iliyopo kule South Afrika,je hii ndiyo yaweza kuwa sababu haswa ya jamaa kutopendwa au kuna nyingine???mwenye details amwage hapa...@!!!

Wanampenda nani, JK, na hata wasipompenda so what? Nyerere mwenyewe kesha dedi
 
i'm tempted to say CRAP.....but i won't.....nonetheless, i'm thinking about it.
 
Sio tu angekuwa milionea, bali trilionea. Kwa jinsi nchi hii ilivyojaa madini na mali asili, halafu angekuwa na roho ya mobutu sese seko, sijui ingekuaje!
Lakini tunajifunza na kuona tofauti katika awamu zote nne za uongozi wa nchi hii.
Libya wasije wakafanana na sisi (mkataa pema pabaya panamwita)
:a s 112:
nyerere angekuwa na tamaa nahisi angekuwa milionea. Watanzania kipindi kile walikuwa hawana jeuri wala access to information kama sasa; kila kitu ni "kidumu fikra.....". Nyerere alikuwa na power ya kuwaamuru watu na wakatii..but jamaa hakuwahi kutake advantage kwa kupewa heshima kiasi kile (unless kuna ambayo siyajui).

Ila in short hilo swala kwa nyerere linanipa ugumu kidogo kulikubali. Hata swala la kupanda cheo, watu kibao wamekuwa wakubwa wa jeshi katika kipindi chake. Sema alikuwa strict na uchapaji kazi sasa hapo ndio nahisi chujio lilikuwa kali kwa mtu kupanda cheo.
 
Back
Top Bottom