Hivi kwanini JWTZ haina muundo huu kama wa majeshi mengine?

Hivi kwanini JWTZ haina muundo huu kama wa majeshi mengine?

Una story za kuokoteza sana, ungekuwa unaweka na rejea ya vifungu (reference) ya hizo sheria unazotaka kutuaminisha na kuachana na huu upotoshaji wa kwenye vijiwe vya kahawa au mkiwa na vipensi vya blue kwenye mahanga
Ahahah sema karanga kashavuka kwenye pitshot
 
Mkuu jeshi letu Uongozi upo Kikanda na siyovki mikoa kama polisi, Jeshini hakuna mkuu wa jeshi la Arusha au Mbeya, ila kuna Kuna mkuu wa Kanda mfano Kuna mkuu wa Kanda ya Kusini yani Mikoa yote ya kusini inaongozwa na Brigedier.
Ahaa brigade
 
Achana na haya matango pori unayotulisha
Nikuulize swali kikao cha wakuu wa majeshi mbali mbali kinacho jumuisha majeshi yote na idara mwenyekiti anakuwa CDF CDF akiwa na hudhuru kikao kitaendeshwa na Ltn general na yeye akiwa na hudhuru kikao hakifanyiki kwanini IGP asisimamie kikao?
 
Nikuulize swali kikao cha wakuu wa majeshi mbali mbali kinacho jumuisha majeshi yote na idara mwenyekiti anakuwa CDF CDF akiwa na hudhuru kikao kitaendeshwa na Ltn general na yeye akiwa na hudhuru kikao hakifanyiki kwanini IGP asisimamie kikao?
Hiko ni kikao gani? Cha balaza la usalama wa taifa
 
Nikuulize swali kikao cha wakuu wa majeshi mbali mbali kinacho jumuisha majeshi yote na idara mwenyekiti anakuwa CDF CDF akiwa na hudhuru kikao kitaendeshwa na Ltn general na yeye akiwa na hudhuru kikao hakifanyiki kwanini IGP asisimamie kikao?
Hicho kikao uliwahi kukiona wapi na kinakuwa ajenda gani? Ulishawahi kusikia nchi hii ina kikao cha aina hiyo.
Yaani unazidi kujivua nguo kwa kujitutumua kutuaminisha vitu ambavyo havipo
 
Kaka unajua maana ya paramilitary organization? , kwa sheria za nchi yetu , hazitambui polisi, magereza, polisi, na hawa wa juzi uhifadhi kama full force military components. Kenya GSU ni unit similar to FFU wakwetu, zote ni police field units, under mwavuli wa polisi.

Jeshi pekee linalotambulika kama full military ni jeshi la wananchi tu, Wengine ni paramilitary, yes sababu ya aina ya miongozo na mafunzo.
Katiba yetu ya 1977 inatambua uwepo wa majeshi manne

Jeshi la wananchi(jwtz)
Jeshi la kujenga Taifa
Jeshi la Polisi
Jeshi la Magereza
 
Hicho kikao uliwahi kukiona wapi na kinakuwa ajenda gani? Ulishawahi kusikia nchi hii ina kikao cha aina hiyo.
Yaani unazidi kujivua nguo kwa kujitutumua kutuaminisha vitu ambavyo havipo
Sawa kwahy hakuna meeting au kamati ya usalama kwa ngazi ya taifa?
 
Inawezekana,kama ndege zilivyo kizuka tu,vifaru kuna kambi moja hivi iko kama unaelekea kibaha maili moja unachepuka kutoka highway,niliwahi kufika huko na rafiki yangu poti,kwenye hiyo kambi ukiingia kuna mkifaru mmoja wa zamani wa rangi ya kijani unqupita unapoingia kambini ,ila vifaru vyenyewe vya kazi jamaa akawa ananionyesha kwa mbali makazi ya hivyo vifaru viko kwenye yard fulani tuliyokuwa tunaiona kwa mbali
Wakianza kututwanga Kuna kuwa na few military Targets kiasi Cha
Hapana wanaingia vikao vyote vya usalama wa mkoa na wilaya na kama waziri wau raisi anakuja mkoa husika wao ndio waratibu wakuu
Na Tiss watakuwa wanafanya kazi gani?
Polisi kitengo Cha Intel wanakuwa kwenye usingizi.
 
Wakianza kututwanga Kuna kuwa na few military Targets kiasi Cha

Na Tiss watakuwa wanafanya kazi gani?
Polisi kitengo Cha Intel wanakuwa kwenye usingizi.
Kila mtu anakuwa na jukumu lake ila huwa vinafanyika kwa ushirikiano
 
Jeshi limegawanywa kwenye Brigades ..Tanzania kuna Brigades tano...Arusha, Songea, Tabora, Dar, na Zanzibar...hizo Brigade zina wakuu wake...Kila brigade ina save baadhi ya Mikoa...

NB
Hizo Brigade zimekaa kimuundo wa Vita, mipaka na uelekeo wa adui...Siyo mipaka ya kisiasa... hizo ni tactical position incase tukivamiwa na adui
 
Back
Top Bottom