mimisa
JF-Expert Member
- Apr 5, 2012
- 2,511
- 1,441
nipo bana...habari za siku?
Cousin in law upo..mzima wewe?
Cousin in law upo..mzima wewe?
safi sana!
kuanzia leo weka mgomo on bed!
nimemshtukia manoah ni play boy!
Shemeji unasema gani vile?
kwani una mtindio wa macho?
si umeona we miezi 36 umgegede bure
mtt wa watu khaaa!
we Nicas Mtei acha wivu
waache wajiachie wawezavyo!
Nicas Mtei ebu naomba marital status yako umu
alafu sie mgegedo sio sana mbona unakuta kwa mwezi ni mala mbili tu, ila twapendana kupita maelezo?
ah ah ah! mapenzi ni sana, yanahitaji ubunifu, hatuwezi chokana koz mapenzi yetu yana mkono wa Mungu
Nimewapa angalizo tu..
Haya wee. Hata kwa akina Rich woman ilikuwa hvi hvi
mgomo ndio dawa yako!
anameremeta muhimu tena ufanye faster!
Zion Daughter si anachukulia na majany