Kama unaipenda hiyo post ya Lowasa na Shelukindo kwa nini usiianzishe mwenyewe ............... Huo ulikuwa ni mfano wa politics za CCM. So if you cannot understand things at a lower level why go higher??
Umenichekesha sana tena sana, naona unajiviringa kama kambare aliye ndani ya ndowana. Hewalla si utumwa wahenga walisema. Sawa nakubali kujiweka hiyo daraja ulionipa kuliko kupoteza muda kwa mtu asiyejuwa hata yuko katika daraja gani. Wasallam kwani naona haja haikidhi kubishana na wewe sitoelimika bali nitaendelea kujipeleka huko uliko wewe.