Hivi kutangaza nia ni dhambi?

Hivi kutangaza nia ni dhambi?

Hili jambo huwa nashindwa kulielewa kwamba mtu wa tofauti wa mikoa ya kaskazini hatakiwi au inakuwaje maana nimeshasikia zaidi ya mara moja humu jf na baadhi ya viongozi CHADEMA wakimtaja Dr. Slaa kama ndo mgombea wa 2015,Ila Zitto akisema nataka kugombea urais anaambiwa anavuruga chama. Hadi mzee Mtei aliongea lakini km wiki zilizopita Mbowe kamtaja Dr. Slaa alisifiwa kweli kwa busara.

Hivi tatizo nini?kugombea uongozi ni haki ya kila mmoja kwanini Zitto inakuwa nongwa ?

Na yeye angesubiri akatajwa na watu wengine
 
Mbona yule mama Shelukindo kamtangaza Lowasa baada ya kula pilau na kunywa wine za mwaka mpya hukuja humu kusema kitu!! Una bifu na Dr. tu wewe!! Ndiyo walewale mliotumwa........... mapandikizi!![/QUOTE]

Nakujibu hili la bold kwanza.
Una maana gani kusema mapandikizi? Hivyo imani yako kuwa huu mtandao ni wa watu wa itikadi moja tu, ile isiyoona wala kusikia eti wanapenda kitu fulani?

As gfar as mambo ya Shelikindo na Lowassa huyu mtowa mada hakuulizia hayo , mwambie aulizie au towa mada yako kuhusu hilo la Lowassa nitachangia, Sawa mr kipofu kiziwi?
 
hakuna aliyemtangaza, hata mbowe alishatolea ufafanuzi kwamba hakusema maneno yaliyoandikwa na vyombo vya habari

mbona mm huniambii nikatae kama ntagombea?
 
Hahhahahaha
maskini una sumbuka sana!

Mwambie aunde upya kundi lake!
Alaf aje na makala ya kusema cdm kuna makundi!

Tatizo CHADEMA ina wenyewe wenye hisa zao katika kukianzisha.
Kwani ulikuwa hujui kuwa Mzee Mtei baada ya kuondoka amemuachia mkwe wake kama mwenyekiti? Na kwa taarifa ni kwamba mwenyekiti ameshaamua mgombea wa 2015 atakayepinga atakiona cha moto. Kuna ushauri kwamba CDM ibadilishwe jina kiitwe chama cha Maendelona kiache kutumia neno Demokrasia kwenye jina lake.
 
Dr Slaa hakuwahi kutangaza nia ya kugombea wala Mbowe hakumtangaza Slaa kugombea au yeye mwenyewe kugombea.Hata 2005 Slaa hakutangaza kugombea ni kamati kuu pekee ndiyo iliyo mpendekeza na akawambia nitamba kwa Mungu sauti ya Bwana ikisema oke nitagombea.Zito hatuja mkataza asubirie mda wake ukifika kama kamati kuu ukimpendekeza hakuna kikwazo.Sijui kwani cdm imekuwa Slaa Slaa,Zito mara Mbowe? Slaa hata kama mkimuondoa ndani ya cdm bado hamtaivunja nguvu cdm ilisha jengwa ktk mwamba imara. Mti haukaushwi kwa kudondosha matunda mtitaka hivyo acheni uvivu chimbeni visiki hapo mtaudondosha mti







kugombea
 
Tatizo CHADEMA ina wenyewe wenye hisa zao katika kukianzisha.
Kwani ulikuwa hujui kuwa Mzee Mtei baada ya kuondoka amemuachia mkwe wake kama mwenyekiti? Na kwa taarifa ni kwamba mwenyekiti ameshaamua mgombea wa 2015 atakayepinga atakiona cha moto. Kuna ushauri kwamba CDM ibadilishwe jina kiitwe chama cha Maendelona kiache kutumia neno Demokrasia kwenye jina lake.

mbowe na mtei
mr dhaifu na zitto

ok ndo maana ccm mnamtaka zitto,
 
I beg to differ with you particularly on the red highlight. In my opinion "the young man" has shown a high degree of hypocricy, selfish orputunistic behaviour and ego which to me desqulifies him in the contest. Anyway it should not be a one man crusade to become a leader of the country it should take the people and from where I stand I dont see many behind Zitto as I see them behind Slaa.

Does it mean leadership of a country is one man duel? How about the lower posts of leadership including deputising the secretency of what called 'ideal and "makini" political party? The man whom you garlanded with those bolded above is your member of perliament and Deputy secretary of you party, am I not right? Then my brother there is a big word in your malicious thinking 'disqualifies", does it mean the party that he leads also disqualifies in the contenst of presidency?
 
Hili jambo huwa nashindwa kulielewa kwamba mtu wa tofauti wa mikoa ya kaskazini hatakiwi au inakuwaje maana nimeshasikia zaidi ya mara moja humu jf na baadhi ya viongozi CHADEMA wakimtaja Dr. Slaa kama ndo mgombea wa 2015,Ila Zitto akisema nataka kugombea urais anaambiwa anavuruga chama. Hadi mzee Mtei aliongea lakini km wiki zilizopita Mbowe kamtaja Dr. Slaa alisifiwa kweli kwa busara.

Hivi tatizo nini?kugombea uongozi ni haki ya kila mmoja kwanini Zitto inakuwa nongwa ?

Acha propaganda cdm ina utamaduni wake,mbona ccm wana utamaduni wao ambao hauingiliwi na chama chochote,taarifa iliyopo ni kwamba hoja yako ni mkakati wa ccm kuwa ipigwe propaganda ya huyo unayempigia debe ili ccm washinde kirahisi.
 
Mbona una hoja za kitoto? Nani ka kwambia kuwa kutowai kuwa mwanachama wa chama kingine ni kigezo cha kutokuwa msaliti?

Haya unayo yaongea hata ndugu yako Zitto alikuwa akiyasema kuwa yeye hakuwai kuwa mwanachama wa chama chochote zaidi ya chadema, lakini matendo yake yana mkamata! Hivi umeshawai kujiuliza kwa nini aliomba msamaha? Ndugu yako si wa kuaminika ni kigeugeu kabisa!

Alisema atakuwa wa mwisho kuwa msaliti lakini matendo na tuhuma zimemkamata!

Mwisho wa siku akawaomba msamaha hewa bila kujua mnamsamehe nini! Ulishawai kujiuliza?

Hatuna tatizo na yeye kugombea urais lakini amajitengenezea mazingira safi ya kuto aminika!

Zitto alisema walio zaliwa kabla ya uhuru muda wao umekwisha ni wakati wa vijana kuongoza taifa! Aka sahau amefanya ubaguzi tena kwa kutumia jina 'vibabu'.

Ukaletwa mjadala hapa kuhusu urais akageuka na kusema kuwa kila mtanzania ana haki ya kuchagua au kuchaguliwa na akaongeza kwa kusema ni ubaguzi kwa kuchagua urais kwa kigezo cha ujana!

Hivi mtu anaye kula matapishi yake kila leo ni mtu wa kuaminika?

Zitto hafai kuwa hata waziri mkuu kwani ameshindwa kutatua matatizo ambayo ameyaona kwenye chama chake mwisho wa siku amebaki kulalamika tuu utafikiri si muhusika kwenye chama!

Jana ililetwa makala yake hapa kuhusu chama na kukisifia chama lakini akaongelea migogoro na makundi na akabaki kulalamika na kushindwa kutuonesha mchango wake katika kutatua tatizo wakati anashiriki vikao vya chama!

Kwa nini tutafute rais wa kusema pembeni na kulalamika kwa wananchi badala ya kutatua matatizo yanayo tukabili? Kwa nini tutafute huruma za watu ili tuonekane si chanzo cha matatizo? Kwa nini tupende kutupia watu lawama tena kwa mafumbo wakati tuna nafasi ya kusema?

Hafai urais kabisaaaaaaa
............:......................................

hv kati ya zitto na huyo mnaemtaka nani wa kutilia shaka?maana zitto hajawahi kuwa na chama zaidi ya cdm lakini huyo mwingne ana uwanachama wa vyama 2
 
Last edited by a moderator:
Kama unampenda Zitto, mtafutie dada yako mzuri mzuri ili apumzike naye siku moja kama House Girl .....

mambo ya dada yangu yanaingiaje hapa jf?au unataka nikujibu nipgwe ban na mimi ctaki tufike huko naomba tujadili mada kama hauna chakuchangia soma kisha ukalale cyo lazima na ww u comment heshima kitu cha bure.
 
Hili jambo huwa nashindwa kulielewa kwamba mtu wa tofauti wa mikoa ya kaskazini hatakiwi au inakuwaje maana nimeshasikia zaidi ya mara moja humu jf na baadhi ya viongozi CHADEMA wakimtaja Dr. Slaa kama ndo mgombea wa 2015,Ila Zitto akisema nataka kugombea urais anaambiwa anavuruga chama. Hadi mzee Mtei aliongea lakini km wiki zilizopita Mbowe kamtaja Dr. Slaa alisifiwa kweli kwa busara.

Hivi tatizo nini?kugombea uongozi ni haki ya kila mmoja kwanini Zitto inakuwa nongwa ?

Kabla ya kuanza kutapika umejiuliza kama anakidhi vigezo vya kikatiba? Umri wake unakubalika kikatiba agombee uraisi?
 
Ngekewa

Nakujibu hili la bold kwanza.
Una maana gani kusema mapandikizi? Hivyo imani yako kuwa huu mtandao ni wa watu wa itikadi moja tu, ile isiyoona wala kusikia eti wanapenda kitu fulani?

As gfar as mambo ya Shelikindo na Lowassa huyu mtowa mada hakuulizia hayo , mwambie aulizie au towa mada yako kuhusu hilo la Lowassa nitachangia, Sawa mr kipofu kiziwi?
Matatizo ya kudandia tren kwa mbele ndiyo hayo................ Posting yangu haikuwa inamjibu mleta hoja ilaikuwa inajibu mtu mwingine ambaye inaelekea mana uhusiano naye kama siyo wewe. Sasa kama una majibu ya Shelukindo na Lowasa si utewekee hapa badala ya kuleta longolongo!!! Au na wewe ulikuwa kwenye ule mnuso wa Monduli??
 
Ukweli Unachomachoma kama kichomi....... Sawa bana, heshima mbele kwa juu na Kofia zote chini.
mambo ya dada yangu yanaingiaje hapa jf?au unataka nikujibu nipgwe ban na mimi ctaki tufike huko naomba tujadili mada kama hauna chakuchangia soma kisha ukalale cyo lazima na ww u comment heshima kitu cha bure.
 
katangaze cdm uone chamoto chama cha demokrasia majungu[chadema] hawataki kubadilika dr hana jimbo la kugombea na urais asahau kabisa.amezeeka
 
Yule si anatumika na ccm babu! Unategemea nini kama chadema wakimsimamisha?

vipi yule mwenye kadi mbili anatumika kwa nani au anye kuku tu akinya bata kahara?
 
Matatizo ya kudandia tren kwa mbele ndiyo hayo................ Posting yangu haikuwa inamjibu mleta hoja ilaikuwa inajibu mtu mwingine ambaye inaelekea mana uhusiano naye kama siyo wewe. Sasa kama una majibu ya Shelukindo na Lowasa si utewekee hapa badala ya kuleta longolongo!!! Au na wewe ulikuwa kwenye ule mnuso wa Monduli??

Jamaa unapomjaribu mtu jipime kwanza! Hebu rudi kwenye post no. 26 uliyoiposti saa 15;59. au tuseme ulikuwa hujuwi unachokiongelea?
Kwa bahati mbaya mimi si mchakachuaji na najiamini ninapoandika, hivyo siwezi kutoka kwenye mada na kutangatanga. Anzisha hiyo ya Lowassa na Shelukindo na nikiwa na hoja basi nitachangia.
 
Jamaa unapomjaribu mtu jipime kwanza! Hebu rudi kwenye post no. 26 uliyoiposti saa 15;59. au tuseme ulikuwa hujuwi unachokiongelea?
Kwa bahati mbaya mimi si mchakachuaji na najiamini ninapoandika, hivyo siwezi kutoka kwenye mada na kutangatanga. Anzisha hiyo ya Lowassa na Shelukindo na nikiwa na hoja basi nitachangia.

Kama unaipenda hiyo post ya Lowasa na Shelukindo kwa nini usiianzishe mwenyewe ............... Huo ulikuwa ni mfano wa politics za CCM. So if you cannot understand things at a lower level why go higher??
 
Back
Top Bottom