Hivi kuna watu mpaka leo wanatumia mabando ya 2100?

Hivi kuna watu mpaka leo wanatumia mabando ya 2100?

Ukisema sijafanya utafiti wa kutosha lazima utuambie wewe bei yako baada ya utafiti!....unless kama unataka kuleta uswahili pia routers unaweza kuwaonganisha familia au team yako mkiwa kwenye event au kazini so inamatumizi mengi labda kama huyajui!!
Kwa hiyo hujamuelewa au?
Kama vipi njoo mjini usafishe akili na macho.
Madhara ya kuishi magengeni ni makubwa kuliko faida.
The Risks of Living in The Slums Far Outweigh The Benefits
 
Yes hizo ni Pocket wifi ukitaka kusafiri kuenda kazini unaichukua unaitia mfukoni unaenda tu
Hii bado ni tatizo, inabidi tufikie hatua ambayo lije ya simu iunganishwe unlimited wifi popote, kama ttcl wanavyofanya sahv, kwann kubeba mamizigo mengi dunia ya leo
 
Nje kidogo ya mada.

Kuna jamaa ana WIFI huwa anaunganisha watu eneo fulani limechangamka.

Huyu jamaa amefunga kidude kama antenna 📡 nahisi ndio kina supply eneo zima.

Huyu jamaa akikuunga unaweza kusogea hata umbali wa Mt 100 inasoma vizuri.

Kujiunga masaa 12 jero au 24 kwa buku.

Swali langu, je, hivi akikuunga wewe huwezi kumu hotspot mtu mwingine? Labda mpo watatu ila anajiunga mmoja wengine mnapata kutoka kwake?

Kile ki WiFi gharama yake ni bei gani?

Je biashara hii inalipa kweli?
Kuna jamaa angu pia yuko tabata chang'ombe naye anafanya hivi hivo
 
Pole lakini unapoteza wewe sio mimi🙃.....akati wenzako wanachangamkia pocket wifi zenye bando bila kikomo wewe uko nyuma
Acha kudanganya watu, UNAJUA MAANA YA NENO UNLIMITED?!

UNLIMITED IKO TTCL TU! ndio wanakupa Speed from 10-20 mbs/sec na unlimited download/upload

Hii mitandao yote iliyobaki ni JANJAJANJA TU! WANAKUPA KIFURUSHI GB40 KWA 70K WANAITA UNLIMITED!?

Halafu hizo Gb 40 ukifikia kikomo,hata ndani ya wiki HAWAKUTAARIFU! WANASHUSHA SPEED kimyakimya! HADI 0.5kb/s
Huwezi fungua hata picha ya watsapp!

Mitandao iache janjajanja!!!
 
Wewe mk*ndu nn!

Sasa si angesema anafanya kitu specific,

Kwa hiyo wewe ndo semaji wake?
Ona ulivyo mjinga, ndio hicho kimejaa ubongoni mwako. Akuambie kitu specific anachofanya wewe kama nani? Unamlipia wewe bando?
 
Yaani unatumia bando linaisha ata hujamaliza siku akati kuna Pocket wifi za yas kwa sh140,000 unapata kifaa chenywe kinakaa na charge masaa 8 mpaka 10 nakupa na unlimited bundle mwezi mzima baada ya mwezi utakua unarenew kwa 70,000 tu kupata unlimited bundle yako.

Hizi wifi mbona bundle zake ghali sana mkuu. Hivi kuna watu mpaka leo wanatumia hivi vifaa? Wanawezaje kumudu gharama kubwa kiasi hiki?
 
Acha kudanganya watu, UNAJUA MAANA YA NENO UNLIMITED?!

UNLIMITED IKO TTCL TU! ndio wanakupa Speed from 10-20 mbs/sec na unlimited download/upload

Hii mitandao yote iliyobaki ni JANJAJANJA TU! WANAKUPA KIFURUSHI GB40 KWA 70K WANAITA UNLIMITED!?

Halafu hizo Gb 40 ukifikia kikomo,hata ndani ya wiki HAWAKUTAARIFU! WANASHUSHA SPEED kimyakimya! HADI 0.5kb/s
Huwezi fungua hata picha ya watsapp!

Mitandao iache janjajanja!!!
Mitandao hii imekaa kilaghai na kiCCM zaidi.
 
Yaani unatumia bando linaisha ata hujamaliza siku akati kuna Pocket wifi za yas kwa sh140,000 unapata kifaa chenywe kinakaa na charge masaa 8 mpaka 10 nakupa na unlimited bundle mwezi mzima baada ya mwezi utakua unarenew kwa 70,000 tu kupata unlimited bundle yako.

Acha Utapeli Ndugu huko kote tumeshapita
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom