Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

"Capt Tamar, post: 15783187, member: 63646"]Ok ila mnyiramba hapana!! Sio kwa one night stand,wala long term relation,si umalaya tu,ila pia wana tabia chafu kuliko uchafu wenyewe! Yaani mnyiramba anabaki kuwa Mnyiramba tu!! HAta awe kama malaika! Nimekataa basi!! Staki! Wapeleke huko!
Hujitambui wewe.
 
Kwa wale wanaume watafutaji ambao washapitapita Singida mjini, Ikungi, Iramba, hadi mkalama najua watanielewa.

Wana rangi fulani hivi nyeupe kama ya pela bivu,miguu ya tango,wabishi,easy to go, gold diggers na majemedari.

Usiombe ukanasa mikononi mwao,wana macho fulani ya gold yenye uangavu.Ukiwaona utadhani Wanyaturu au Wanyarwanda.

Wana uwezo wa kujitegemea pasipo uwepo wa wanaume na wako tayari "kumneutralise" yoyeto iwe kwa uganga au mitishamba hili wapate mkwanja au mwanaume.

Karibuni Singida mjini na Iramba muwaone umbo kamili la mwanamke.

Msalimieni Wema Sepetu enyi watu wa Dar.
Kama mawazo ni haya na tunapoteza muda kujadili mambo haya haya, Mch Msigwa (MB) alikuwa sawa kusema Tutaendelea kuhitaji misaada maana hatuwezi kujitegemea.
 
Kama mawazo ni haya na tunapoteza muda kujadili mambo haya haya, Mch Msigwa (MB) alikuwa sawa kusema Tutaendelea kuhitaji misaada maana hatuwezi kujitegemea.
kuna jukwaa la siasa,biashara,ujasiria mali,m.m.u,we ulikuwa unataka tujadiri nini?
 
IRAMBA umekosa support ya kutosha kutoka kwa wachangiaji ili kuthibitisha hoja yako.
Sana sana umewachoresha dada zako, manake kila wanaotilia shaka hoja zako utetezi wako ni kuwataka waje uwapeleke kama sio kuwaletea hao wadada wa kinyiramba (maana yake unalo danguro wewe la wadada wa kinyiramba). Waombe radhi ndugu zako uufunge huu uzi.
Ni maoni tu.
 
IRAMBA umekosa support ya kutosha kutoka kwa wachangiaji ili kuthibitisha hoja yako.
Sana sana umewachoresha dada zako, manake kila wanaotilia shaka hoja zako utetezi wako ni kuwataka waje uwapeleke kama sio kuwaletea hao wadada wa kinyiramba (maana yake unalo danguro wewe la wadada wa kinyiramba). Waombe radhi ndugu zako uufunge huu uzi.
Ni maoni tu.
it is a matter of perspectives:unapoandika jambo angalia na jukwa husika,humu tunaandika kurefresh,hayo ya danguro umeyaona weye!sasa unaposema imebuma una uhakika?haya kama ningekuwa na haja hio unafikiri ninge kwambia?si ninge hookup watu via inbox?ahahaha,take it easy,!
 
mmesahau pia hawana viantena channel hazikamati piga piga weee kukojoa tabu pia papuchi zao hazina shep
 
Ok ila mnyiramba hapana!! Sio kwa one night stand,wala long term relation,si umalaya tu,ila pia wana tabia chafu kuliko uchafu wenyewe! Yaani mnyiramba anabaki kuwa Mnyiramba tu!! HAta awe kama malaika! Nimekataa basi!! Staki! Wapeleke huko!
Kumbe ndio maana wema yupo vile, nmekupata mkuu
 
it is a matter of perspectives:unapoandika jambo angalia na jukwa husika,humu tunaandika kurefresh,hayo ya danguro umeyaona weye!sasa unaposema imebuma una uhakika?haya kama ningekuwa na haja hio unafikiri ninge kwambia?si ninge hookup watu via inbox?ahahaha,take it easy,!

Uzuri upo machoni mwa mtazamaji, macho ya watazamaji yameshindwa kutazama na kuona kama unavyoona hivyo kupelekea ama kuwachoresha dada zako au kujitambulisha kuwa huna macho mazuri kukuwezesha kuona vizuri.
Sifurahii dada zako wanavyopata kichambo kutoka halaiki.
Nipo easy kuliko unavyodhani.
 
Back
Top Bottom