Jimena
JF-Expert Member
- Jun 10, 2015
- 26,003
- 96,268
Hapana my dear, mi sio mrangimamy ww mrangi vipi?
Hapana my dear, mi sio mrangimamy ww mrangi vipi?
Hujitambui wewe."Capt Tamar, post: 15783187, member: 63646"]Ok ila mnyiramba hapana!! Sio kwa one night stand,wala long term relation,si umalaya tu,ila pia wana tabia chafu kuliko uchafu wenyewe! Yaani mnyiramba anabaki kuwa Mnyiramba tu!! HAta awe kama malaika! Nimekataa basi!! Staki! Wapeleke huko!
Kama mawazo ni haya na tunapoteza muda kujadili mambo haya haya, Mch Msigwa (MB) alikuwa sawa kusema Tutaendelea kuhitaji misaada maana hatuwezi kujitegemea.Kwa wale wanaume watafutaji ambao washapitapita Singida mjini, Ikungi, Iramba, hadi mkalama najua watanielewa.
Wana rangi fulani hivi nyeupe kama ya pela bivu,miguu ya tango,wabishi,easy to go, gold diggers na majemedari.
Usiombe ukanasa mikononi mwao,wana macho fulani ya gold yenye uangavu.Ukiwaona utadhani Wanyaturu au Wanyarwanda.
Wana uwezo wa kujitegemea pasipo uwepo wa wanaume na wako tayari "kumneutralise" yoyeto iwe kwa uganga au mitishamba hili wapate mkwanja au mwanaume.
Karibuni Singida mjini na Iramba muwaone umbo kamili la mwanamke.
Msalimieni Wema Sepetu enyi watu wa Dar.
Wachaga!!
kuna jukwaa la siasa,biashara,ujasiria mali,m.m.u,we ulikuwa unataka tujadiri nini?Kama mawazo ni haya na tunapoteza muda kujadili mambo haya haya, Mch Msigwa (MB) alikuwa sawa kusema Tutaendelea kuhitaji misaada maana hatuwezi kujitegemea.
songela zigi zigiPicha hiyo
songela zigi zigiHujitambui wewe.
Miguu myembambaaaa, sura nyeupeee, kifua cha bausa na shingo ndeefuahahaha,unawajua wanyiramba sema tu unazuga
it is a matter of perspectives:unapoandika jambo angalia na jukwa husika,humu tunaandika kurefresh,hayo ya danguro umeyaona weye!sasa unaposema imebuma una uhakika?haya kama ningekuwa na haja hio unafikiri ninge kwambia?si ninge hookup watu via inbox?ahahaha,take it easy,!IRAMBA umekosa support ya kutosha kutoka kwa wachangiaji ili kuthibitisha hoja yako.
Sana sana umewachoresha dada zako, manake kila wanaotilia shaka hoja zako utetezi wako ni kuwataka waje uwapeleke kama sio kuwaletea hao wadada wa kinyiramba (maana yake unalo danguro wewe la wadada wa kinyiramba). Waombe radhi ndugu zako uufunge huu uzi.
Ni maoni tu.
wachagaNaomba mniambie kabila gani tanzania ambao madem wagum kutoa papuchi????????
mkuu,wanyiramba wa aina hio hawapo,ahahahaMiguu myembambaaaa, sura nyeupeee, kifua cha bausa na shingo ndeefu
hao wagumu kwenye mapene tu,ila vingine hawana ajizi!wachaga
ni kweli maeneo bado yana keketa,ila machache now days!kuhusu shepu uko sipommesahau pia hawana viantena channel hazikamati piga piga weee kukojoa tabu pia papuchi zao hazina shep
Mkuu usihofu weka picha tuthaminishemkuu,wanyiramba wa aina hio hawapo,ahahaha
Kumbe ndio maana wema yupo vile, nmekupata mkuuOk ila mnyiramba hapana!! Sio kwa one night stand,wala long term relation,si umalaya tu,ila pia wana tabia chafu kuliko uchafu wenyewe! Yaani mnyiramba anabaki kuwa Mnyiramba tu!! HAta awe kama malaika! Nimekataa basi!! Staki! Wapeleke huko!
Mkuu usihofu weka picha tuthaminishe
kuna mdau,asha iweka uko nyuma,rudi kama page moja nyuma utaiona,natumia katecno nashindwa kuziuploadMkuu usihofu weka picha tuthaminishe
wema mnyaturuKumbe ndio maana wema yupo vile, nmekupata mkuu
it is a matter of perspectives:unapoandika jambo angalia na jukwa husika,humu tunaandika kurefresh,hayo ya danguro umeyaona weye!sasa unaposema imebuma una uhakika?haya kama ningekuwa na haja hio unafikiri ninge kwambia?si ninge hookup watu via inbox?ahahaha,take it easy,!