Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

Baada ya kuona bidhaa yao inadoda sokoni wakaamua kumtuma mjanja wao huyu IRAMBA aje kuwanadi, hata Hivyo imebuma!!! Tunawajua vizuri! Ni wa hovyo kuanzia miili hadi mioyo! Wachafu pia! Kawaambie hivyo.
mkuu,every rose has got thorns,ukute wewe ulikutana na wale daraja la tatu kwa urembo kama wema sepetu,njoo uku iramba nikupeleke waliko first and second beauty gals!
 
Wanyiramba wanakuwa makini sana na uso....yaani wanaweza hata kutumia laki kwa ajili ya kuufanya uso uonekane nadhifu....lakini chupi mpaka ina matobo...
Niliwapitia kadhaa katika kuonyesha urijali nimekuta utofauti mkubwa kati ya receiption na ofisini....yaani mpaka uwanja wa ikulu umeota magugu kwa wingi wa nywele...huku sura iking'aa kama malaika...

Kama kuna dada zangu wa kinyiramba mpo humu na mnanisikia badilikeni....usafi wa sura uende sambamba na usafi makao makuu ya mwanamke.....
 
mkuu,uku unyirambani wema ni daraja la tatu la urembo,njoo uku iramba uwone daraja la kwanza na la pili

dah,vipi,anajishughulisha au analala kama gogo!
Wadanganye wengine sio mimi
 
wachaga hao,mkuu

ok
Nope ni wanyiramba tu, uso si haba ila sasa ngoja asimame..... Lazima umuulize kuwa sarakasi alianza lini..... Chezea kusimamia mikono[emoji85]
 
Wanyiramba wanakuwa makini sana na uso....yaani wanaweza hata kutumia laki kwa ajili ya kuufanya uso uonekane nadhifu....lakini chupi mpaka ina matobo...
Niliwapitia kadhaa katika kuonyesha urijali nimekuta utofauti mkubwa kati ya receiption na ofisini....yaani mpaka uwanja wa ikulu umeota magugu kwa wingi wa nywele...huku sura iking'aa kama malaika...

Kama kuna dada zangu wa kinyiramba mpo humu na mnanisikia badilikeni....usafi wa sura uende sambamba na usafi makao makuu ya mwanamke.....
si unamuona mwigulu anavyo zidi kuchanua
Wadanganye wengine sio mimi
take it easy,hapa ni m.m.u !you don't have to be that serious!vipi we mtani wangu nini,ahahaha
 
mkuu,uku unyirambani wema ni daraja la tatu la urembo,njoo uku iramba uwone daraja la kwanza na la pili

dah,vipi,anajishughulisha au analala kama gogo!
Mkuu anajishughulishaaa sana ukizingatia na jamaa kasusaa basi mie namalizia na kaufundi kabisa sema kundi imekatwa
 
Kweli aisee, wapo kwenye mabar kibao mjini hapa,mpaka huwa najiuliza hivi kuuza bar ndio taaluma yao?".Kiukweli ni wazuri haswaa,ila wanamegeka kirahisi sanaa...
ni ugumu wa maisha,hasa uku iramba ni wazuri,ila huwezi kula wala kuvaa uzuri ni lazima utafute hela!
Wamejazana geita ukiwauliza wanasema tumetoka shelui
oh,shelui pale njiani!poa
 
Baada ya kuona bidhaa yao inadoda sokoni wakaamua kumtuma mjanja wao huyu IRAMBA aje kuwanadi, hata Hivyo imebuma!!! Tunawajua vizuri! Ni wa hovyo kuanzia miili hadi mioyo! Wachafu pia! Kawaambie hivyo.
Huwajui Wanyiramba wewe
 
Wanyiramba wanakuwa makini sana na uso....yaani wanaweza hata kutumia laki kwa ajili ya kuufanya uso uonekane nadhifu....lakini chupi mpaka ina matobo...
Niliwapitia kadhaa katika kuonyesha urijali nimekuta utofauti mkubwa kati ya receiption na ofisini....yaani mpaka uwanja wa ikulu umeota magugu kwa wingi wa nywele...huku sura iking'aa kama malaika...

Kama kuna dada zangu wa kinyiramba mpo humu na mnanisikia badilikeni....usafi wa sura uende sambamba na usafi makao makuu ya mwanamke.....
Ila wengine tunapenda ukoka mbichi mbichi. Hao waache, tutawatafuta sisi.
 
Ok ila mnyiramba hapana!! Sio kwa one night stand,wala long term relation,si umalaya tu,ila pia wana tabia chafu kuliko uchafu wenyewe! Yaani mnyiramba anabaki kuwa Mnyiramba tu!! HAta awe kama malaika! Nimekataa basi!! Staki! Wapeleke huko!
mkuu,every rose has got thorns,ukute wewe ulikutana na wale daraja la tatu kwa urembo kama wema sepetu,njoo uku iramba nikupeleke waliko first and second beauty gals!
 
Back
Top Bottom