Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

Nipo karatu mda huu kuna sehemu inaitwa Beijing hapa wpo kibao wambulu tatizo wameondoa antenna hawana yaani dah papuchi haina mvuto kabisa
Mh. Sio wote hao nawajua sana kipindi nasoma karatu nimewakula sana
 
Hamna aisee, dunia nzima na hata kwenye sayari nyingine. Ubaki huko huko
 
Inasemekana kusema hapana kwao nidhambi,wanagawa papuchi kama pipi
 
Kwa wale wanaume watafutaji ambao washapitapita Singida mjini, Ikungi, Iramba, hadi mkalama najua watanielewa.

Wana rangi fulani hivi nyeupe kama ya pela bivu,miguu ya tango,wabishi,easy to go, gold diggers na majemedari.

Usiombe ukanasa mikononi mwao,wana macho fulani ya gold yenye uangavu.Ukiwaona utadhani Wanyaturu au Wanyarwanda.

Wana uwezo wa kujitegemea pasipo uwepo wa wanaume na wako tayari "kumneutralise" yoyeto iwe kwa uganga au mitishamba hili wapate mkwanja au mwanaume.

Karibuni Singida mjini na Iramba muwaone umbo kamili la mwanamke.

Msalimieni Wema Sepetu enyi watu wa Dar.

HAUNA PICHA MKUU??
 
Hakuna uwiano wowote kati ya kabila Fulani na Tabia ya uasherati, kwa kuwa hakuna kabla linalofundisha jamii yake kuwa na uasherati, yaani ni sawa sawa na kkuvisha gunzi kwene mpapai ili tuzae. Ni iimani potofu tu. Tubadilike tuache kuhukumu kwa mazoea.
 
Nyiramba girls stand up!
Sisi ni wazuri, wakali na wanaume mikoa yote wanatushobokea
Swala la umalaya relate to poor family we are coming from.
Think of nilikuwa housegirl na ndugu na marafiki zake bosi walikuwa na mahusiano na Mimi mpaka pale
Mama, I mean mke wa Boss aliponielekeza how to deal na wanaume, namshukuru Sana huyu Mama KIMARO
Aliniozesha kwa mtu sahihi sasa nina miaka saba.... happily married Arusha,
Alinifundisha namna ya kumheshimu mwanaume na kulea WATOTO huku nikihangaika na vibiashara vyangu

Nachotaka kusema sisi nii wazuri na tunatoka family masikini sana na wanaume wanatumia fursa hiyo kabla hatujajitambua.
 
Back
Top Bottom