Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

Hivi kuna wanawake wakali na warembo kama Wakinyiramba?

Pale arachuga wanawajua sana hawa ma manziii, kwa wale mashababi ambao wanataka wanawake wa faster wa kuoa ni hao, sema humo ndani lazima muweke sound proof kama unaishi mbavu za mbwa kule pande zetu daily itakuwa ni gumzo humo ndani...
ahahaha,mambo ya 6x6 yuko vizuri?
 
Sasa jorojik si ulete ushahidi ili utetezi wa maneno yako yawe na ushahidi mzito

Hohohoho, Diplomatic Imunnity naomba nikutumie wewe kama ushahidi. Hapo ulipo kama kuna mabinti wa ukanda huo hebu tongeza; ikitokea ni maji mara moja basi nitasaidiki. Lakini kuwa maji mara moja mjini haitoshi kuwa-convict, yaweza kuwa ni michanganyo ya mambo ya mjini. Wakiwa kijijini ni wagumu. Feedback tafadhali!
 
Baada ya kuona bidhaa yao inadoda sokoni wakaamua kumtuma mjanja wao huyu IRAMBA aje kuwanadi, hata Hivyo imebuma!!! Tunawajua vizuri! Ni wa hovyo kuanzia miili hadi mioyo! Wachafu pia! Kawaambie hivyo.
Yan hao watu hasa wanawake Ni shida,uchoyo wao,uchawi na Ni mama huruma ucpime
 
Hohohoho, Diplomatic Imunnity naomba nikutumie wewe kama ushahidi. Hapo ulipo kama kuna mabinti wa ukanda huo hebu tongeza; ikitokea ni maji mara moja basi nitasaidiki. Lakini kuwa maji mara moja mjini haitoshi kuwa-convict, yaweza kuwa ni michanganyo ya mambo ya mjini. Wakiwa kijijini ni wagumu. Feedback tafadhali!
Mm nishatongoza sana hao na hata jana nimejisevia kamoja cha chap chap
 
Hohohoho, Diplomatic Imunnity naomba nikutumie wewe kama ushahidi. Hapo ulipo kama kuna mabinti wa ukanda huo hebu tongeza; ikitokea ni maji mara moja basi nitasaidiki. Lakini kuwa maji mara moja mjini haitoshi kuwa-convict, yaweza kuwa ni michanganyo ya mambo ya mjini. Wakiwa kijijini ni wagumu. Feedback tafadhali!
duh,kumbe!mkuu ebu niambie umewaonaje?wakari?
 
Mm nishatongoza sana hao na hata jana nimejisevia kamoja cha chap chap

So sad. Kirahisi namna hiyo? Hawa dada zangu wananiabisha sana, mimi nawatetea nyuma ya k-board lakini wao practically hawataki kuniunga mkono. Wapigwe tu hakuna namna. Na wewe Diplomat kwa nini unapenda wanawake rahisirahisi?
 
Vipi mkuu,ila ni wazuri na wakari!si ndio?

Hohohohoho! Si haba! Ila wanazidiwa kidogo na mabinti wa ki-iraqw wa mama isara! Ulishawahi kufika Mama isara? Hutorudi Singapore nakuhakikishia.
 
nah,nisha date most of the exotic gals from many tribes:wahaya,wanyarwanda,wabondei,wazaramo,wanyaturu,wamakua,warangi,you name it!ila wanyiramba wana kitu kimoja tafauti

mkuu,yaani "HAPANA" from nowhere?kweli?

Wanyiramba wana kitu gani ambacho ni tofauti?
 
wazuri,warembo,watafutaji,ma mafia ambao kuku floatisha ni dakika sifuri
 
Mi naona mmbulu ni zaidi ya mnyaturu kwa uzuri,wanyaho wanabahatisha tu,ukikutana na mtt wa kimbulu unawez ukasema ni nwarabu,ila tatizo lao ni lafudhi tu
 
Nipo karatu mda huu kuna sehemu inaitwa Beijing hapa wpo kibao wambulu tatizo wameondoa antenna hawana yaani dah papuchi haina mvuto kabisa
 
Mi naona mmbulu ni zaidi ya mnyaturu kwa uzuri,wanyaho wanabahatisha tu,ukikutana na mtt wa kimbulu unawez ukasema ni nwarabu,ila tatizo lao ni lafudhi tu
Pia naskia ni warahisi,hawajui kukataa aiseee
 
Ukicompare na wambulu hao singapore yenu watasubiri saaana! Au wale watoto wa kihabesh......ni shidaaa!
 
hebu wekeni picha kwanza tuwatofautishe kama kweli
 
Back
Top Bottom