Hivi kumvalia nusu uchi kaka yako ni sawa?

Hivi kumvalia nusu uchi kaka yako ni sawa?

Sheria kweli zipo... Lakini si mpaka mtu aende kushtaki.Na jambo lenyewe linafanyika kwa makubaliano tena kwa siri. Mtawakamataje???
Mwanzoni huwa siri,bahati mbaya Ikifahamika ndio kesi na fedheha.
1)Mwanza 2012 baba wa around 60 alimkuta mkewe na their son. Akapiga mapanga akaua.
2)Pwani mzee wa 80 alihisi mkewe 50 anatembea na son 13. Akamwambia mkewe aapie kama hahusiki. Mke akakaza,mzee akanywa dawa akafa.
Hizi ni zilizofahamika.
 
Mwanzoni huwa siri,bahati mbaya Ikifahamika ndio kesi na fedheha.
1)Mwanza 2012 baba wa around 60 alimkuta mkewe na their son. Akapiga mapanga akaua.
2)Pwani mzee wa 80 alihisi mkewe 50 anatembea na son 13. Akamwambia mkewe aapie kama hahusiki. Mke akakaza,mzee akanywa dawa akafa.
Hizi ni zilizofahamika.
Naona story zote zinahusu akina mama na Watoto wao.... Mi nilitarajia za kaka na dada zikawa nyingi zaidi lkn tu hawakamatwi.
 
Mungu si mjinga aloificha dhahabu kwenye tope

ipo siku wataelewa hili[emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115]
 
Ukiwaambia watu kama hawa jamanii hili sio jambo zuri nanila KUKEMEWA kabisa kwa kuwa sio Tamaduni wa mila zetu UTAJIBIWA aaaggghhhh bwana wewe huu ndo utandawazi wa science&Technology.? Sasa najiuliza kuwa tunaenda mbele ama tunaiga mila na desturi za wazungu.? Tunahitaji kulinda na kutunza Tamaduni zetu kwa ajili ya our FUTURE kids an the next generation
Ni ngumu sana kutunza tamaduni zetu katika kizazi hiki kwani tumeunganishwa na dunia nzima kwa Njia ya mitandao, redio au runinga. hata hizi lunga ya mama, zinaanza kupotea taratibu. Vijana wengi sasa hivi hawawezi kuwasiliana kwa lugha za makabila yao. Na watoto wanaozaliwa leo ndio kabisaa hawataweza hata kusalimia kikwao
 
Wanajamvi,

Ni matuamini yangu sote tu wazima wa afya, kwa wale wenye shida na changamoto tofauti tuombe Mungu na tusikate tamaa. Hivi limekaaje hili suala la mtoto wa kike kukaa nusu uchi mbele ya kaka yake au baba yake mzazi, Leo nimepita katika familia moja kubwa na ya kitajiri kwelikweli hapa nchini nimeshuhudia hili na wao wako sawa kabisa wala hawahisi kukosea.

Niliitwa na rafiki yangu mtoto wa tajiri huyo, nilipofika katika nyumba hiyo nikashtuka kidogo kuona hali ilivokuwa pale, mtoto kavaaa kigauni kifupi kiasi kwamba hawez hata kuinama bila kuonyesha utamu wake hadharani na juu huko nguo ni very transparent Niliwakuta wakicheza Ps ila katika viti tofauti.

Je, imekaaje hii ni uzungu au?
Siku hizi hata dada tunakulaga [emoji87]
 
ulimbukeni wa hali ya juu!!!
kama baba ako anaitwa mwaipopo/ngosha/mangi nk
uzungu unakujaje?

em tupunguze ulimbukeni baadhi yetu! kwanini hatuna utamaduni wetu binafsi!?!!!!?
 
Dah mkuu jamaa yako kapita kwenye hii thread na kusoma hakuiti tena
 
Hizo ni habari za kusadikika lakin bro
Kusadikika vipi? Si tunaambiwa binadamu wa kwanza alikuwa Adam na Eva, sasa dunia ilijaa vipi kama si ndugu kwa ndugu kuserebuka? [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Duh hiyo sio poa kabisa,heshima lazima iwepo na mipaka iwepo,
Wewe uliyezaliwa na kukulia Mwanalumengo unaona sio poa lakini wenzio wamekulia Chicago kwenye tamaduni tofauti. Umbea ni kuchukua mambo ya nyumbani mwa watu na kuyajengea mazingira mabaya kwa jinsi utakavyo wewe
 
ulimbukeni wa hali ya juu!!!
kama baba ako anaitwa mwaipopo/ngosha/mangi nk
uzungu unakujaje?

em tupunguze ulimbukeni baadhi yetu! kwanini hatuna utamaduni wetu binafsi!?!!!!?
Mwaipopo wa Iringa si sawa na Mwaipopo wa New York, whether you like it or not
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom