Hivi kumvalia nusu uchi kaka yako ni sawa?

Hivi kumvalia nusu uchi kaka yako ni sawa?

Wewe uliyezaliwa na kukulia Mwanalumengo unaona sio poa lakini wenzio wamekulia Chicago kwenye tamaduni tofauti. Umbea ni kuchukua mambo ya nyumbani mwa watu na kuyajengea mazingira mabaya kwa jinsi utakavyo wewe
Oooh sorry sikujua comment yangu itakupea tabu,nilijibu mleta mada.
 
Huo ni utamaduni wa hiyo familia, waliouzoea. Ukiwashangaa na wao watakushangaa. Kuna baadhi ya familia huwezi kukuta mtoto wa kike amefunga kanga lubega asubuhi hadi jioni halafu anapita pita mbele ya wazazi wake, ila ukistaajabu hilo kwa huku uswahilini kwetu watakuona mshamba tu.
View attachment 465693

Hata tukurejea tulipotoka, zamani wazee wetu walikuwa wanakaa nusu uchi na familia zao lakini kwa sababu ilikuwa ni utamaduni wao, haikuleta shida wala haikuwa ni jambo la kushangaza.
View attachment 465694
Dada mtamu sana huyo...
 
Inabidi wavae vizuri na wafunike maungo yao maana ni yathamani sana
Mi binafsi siwezi pata hisia za dada yangu kamwe hata mke wa kaka yangu.hata nikiwa kwenye gemu nikamfikiria mke wa kaka yangu isia zinapungua
 
Wanajamvi,

Ni matuamini yangu sote tu wazima wa afya, kwa wale wenye shida na changamoto tofauti tuombe Mungu na tusikate tamaa. Hivi limekaaje hili suala la mtoto wa kike kukaa nusu uchi mbele ya kaka yake au baba yake mzazi, Leo nimepita katika familia moja kubwa na ya kitajiri kwelikweli hapa nchini nimeshuhudia hili na wao wako sawa kabisa wala hawahisi kukosea.

Niliitwa na rafiki yangu mtoto wa tajiri huyo, nilipofika katika nyumba hiyo nikashtuka kidogo kuona hali ilivokuwa pale, mtoto kavaaa kigauni kifupi kiasi kwamba hawez hata kuinama bila kuonyesha utamu wake hadharani na juu huko nguo ni very transparent Niliwakuta wakicheza Ps ila katika viti tofauti.

Je, imekaaje hii ni uzungu au?

khaa.. umenikumbusha mbali kweli..kuna siku watoto wa kike wa baba yangu mdogo walikuja kututembelea wakiwa wamepiga vigauni hivyo kwenye magoti juu ukiona utadhani ni tisheti kumbe kigauni ,kumbe mama yao anapenda wanae wavae hivo ,,sasa akakutana na mama yangu hapendi ujinga kwenye suala la mavazi ..nikasikia mama nanih watoto wako wamevaa nin? hayo sio maadili yetu hata kule kwa mzee hawavai hivo wape khanga wajifunge...hapa natembelewa na wageni tofauti tofauti ..toka siku ile yule mama aliwarekebisha wanae kimavazi hadi leo ,,,
 
Inabidi wavae vizuri na wafunike maungo yao maana ni yathamani sana
Mi binafsi siwezi pata hisia za dada yangu kamwe hata mke wa kaka yangu.hata nikiwa kwenye gemu nikamfikiria mke wa kaka yangu isia zinapungua
Mke wa kaka yako ni mkali? Tuanzie hapo. Isijekuwa bi cheka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom