Hivi kosa langu ni nini katika haya yote?

Hivi kosa langu ni nini katika haya yote?

Kosa lako ni kuchepuka mm naona mrudie mkeo huwez jua huyo Mariana baadae atakuwaje anaweza akawa mbaya kuliko mkeo.
 
Angekuacha kitandani mariana asingekuona think twice
 
Nakuelewa

Inabidi asali sana umrudie maana mapenzi yanauma tena mwanaume akitendwa hivyo duh alikudharau sana ingekuwa mke wa kaka yangu ningesaidia kufukuzia hukoooooo
 
Watu mnatoa ushauri mzuri humu sijawahi kuona, ama kweli watu hawaishi wakinenacho
 
Wanawake mnatoa ushauri mzuri humu sijawahi kuona, ama kweli watu hawaishi wakinenacho
 
Haja kimbia kosa angekua amekimbia kosa basi angemuacha tangia alivyokuwa mgonjwa hajiwezi,but huyo baba alitakiwa kuchunguza kwann mkewe alibadilika ghafla, naamini mkewe alibadilika kutokana na ushauri aliokuwa anaupata kutoka kwa watu tofauti, laiti huyo baba angegundua chanzo cha mkewe kubadilika basi huenda angefanya kitu tofauti na alichofanya
 
Hamna namna tena malipo ni hapa hapa dunia
 
Kama ukiwa mgonjwa alikuhandle with care tena bila malalamiko wala kukunyanyasa unapaswa ujiweke ktk nafasi yake uwaze na ujue kuwa alijitahidi to the maximum kuhudumia familia na mgonjwa bila kutetereka. Ulipopona alitarajia ungepata kazi mapema ili msaidiane maisha bt mambo yalipokuwa kinyume na matarajio yake frustration zilichukua nafasi na ndio mana alifanya hayo yaliyokuudhi wewe.
Mama yako seems anajua ugumu alioupitia mkeo and thats why amekushauri umsamehe.
Really penzi la pembeni linakuwaga tamu sana ila unapokuja kuamua kuishi jumla utagundua kasoro nyingi na maybe itakuwa too late kumpata mama watoto wako.
Binadamu huwa wanakosea na kwa mtazamo wangu ur not even, ubaya wako umepitiliza maana unataka kubomoa familia ambayo mkeo alijitahidi kuisimamisha.
Angekuwa mbaya kwa kiwango unachokiwazia angekurudisha kwenu ndugu zako wakakulee.
By the way, kwa hapa JF most of people watakupa ushauri ambao kwa 90% utakuharibia maisha maana wengi hapa ni agents of destruction.
Mungu akuongoze ndugu.
 
kama ukiwa mgonjwa alikuhandle with care tena bila malalamiko wala kukunyanyasa unapaswa ujiweke ktk nafasi yake uwaze na ujue kuwa alijitahidi to the maximum kuhudumia familia na mgonjwa bila kutetereka. Ulipopona alitarajia ungepata kazi mapema ili msaidiane maisha bt mambo yalipokuwa kinyume na matarajio yake frustration zilichukua nafasi na ndio mana alifanya hayo yaliyokuudhi wewe.
Mama yako seems anajua ugumu alioupitia mkeo and thats why amekushauri umsamehe.
Really penzi la pembeni linakuwaga tamu sana ila unapokuja kuamua kuishi jumla utagundua kasoro nyingi na maybe itakuwa too late kumpata mama watoto wako.
Binadamu huwa wanakosea na kwa mtazamo wangu ur not even, ubaya wako umepitiliza maana unataka kubomoa familia ambayo mkeo alijitahidi kuisimamisha.
Angekuwa mbaya kwa kiwango unachokiwazia angekurudisha kwenu ndugu zako wakakulee.
By the way, kwa hapa jf most of people watakupa ushauri ambao kwa 90% utakuharibia maisha maana wengi hapa ni agents of destruction.
Mungu akuongoze ndugu.
amen amen
 
Hebu jifanye umefulia mbele ya Mariana kwa kipindi cha mwaka mmoja tu, mtegemee kwa kila kitu, halafu linganisha atakavyokutenda mariana na alivyokutenda mkeo, ukipata jibu lete tukusahihishie.
 
Mwanamke ni kiumbe dhaifu aliekosa ustahimilivu ina maana slishindwa kujua vision zako baada ya kupona??,,

Kama aliweza kukutibu kwa mwaka mzima ameshindwaje kuwa na wewe tena ukiwa mzima?? daah wanawake jifunzeni uvumilivu

Any way msamehe mungu husamehe saba mala sabini kama ni wa ndoa lakini ila kama sio wa ndoa sioni sababu ya kuendelea nae achana nae coz ipo siku atakosa ustahimilivu kwa mala nyingine coz tayar hiyo ni weakness yake
 
Back
Top Bottom