Hivi kosa langu ni nini katika haya yote?

Hivi kosa langu ni nini katika haya yote?

Samehe saba mara sabini hata wewe pia unakosea kosa halifutwi kwa kosa mmepitia hayo yote ili mjifunze
 
Yaani leo Taifa stars wameboa kweli huu ujinga gani sasa yaani tuliwafunga vizuri tu 2 kwa 0 aargh.

Sasa kijana ww sawasawa na Algeria mkeo Taifa stars amekupiga goli mbili ww fasta umekuja kurudisha dakika za majeruhi sasa hapo sibila bila mkuu si umesawazisha msamehe bana usjali.

Si alikuvumulia aisee amekuuguza amekulisha wakati wote unaumwa huoni km alijitahidi kuvumilia hayo mengine tuseme shetani kapita.
 
muzee hiyo iko deadly sana..thumb up! si alianza yeye..mwambie aendelee tu.we endelea kula manziako mariana hata usi slake!
 
Wife akaanza visa, kwamba nimekuvumilia na kukulisha tangu 2005 ulipopata ajali, sasa umepona siwezi kukulisha tena, kama hupati kazi hilo sio tatizo langu, nenda hata kabebe zege au kasukume toroli ulete matumizi""
wife akaanza kurudi usiku mwingi, akiwa kanywa pombe, na akifika hataki kuguswa, tulikua tunakutana pale anapotaka yeye tu, weekend mzima hashindi nyumbani, kwa kifupi dharau zilikua nyingi mno, lakini nilivumilia, nikasema ipo siku mungu ataniinua,

Wana Jf kwa kawaida Dereva mzuri ni lazima arudi reverse, ataendesha wee lakini kuna pahala atalazimika kurudi reverse, sasa wife, ghafla bin vuu ameanza kuona wivu, kwamba mbona unarudi saa saba usiku unatoka wapi,!! Anaanzisha fujo usiku kucha, kesho yake mm narudi alfajiri kabisa au nalala huko huko kwa mariana ,, amenitendea mambo mabaya sana ikiwemo infidelity ambayo kwa vyovyote ilifanyika kutokana na ushahidi wa kimazingira, sikutaka kumfumania wala kumfuatilia.,,
Nimuhim kwako kujiuliza maswali kadhaa wakati ukiwa mgonjwa nani aliesimama zaid upande wako? Kama watu wengi uliowaamini walipoteza imani na matumaini juu ya kupona kwako ktk kipindi hicho wif wko alisimama upande gani? Baada ya kupona visa vikaanza ulifikia hata kugundua kua wif anakusaliti lakini ukavumilia nini kilikua nyuma ya uvumilivu wako? Kama isingekua kuimarika kwako kiuchumi kwa sasa je ungeamua hayo unayotaka kuyaamua sasa? Ukiwa ktk matatizo huwez kufanya maamuz lakini kama unaamini hiki ni kipindi salama kwako unajidanganya, mkeo hana nafas tena kwako lakini bado wewe ni sehem yake, ungekua sahihi zaid kama ungefanya maamuzi wakati uleee pale tu alipolianzisha, bt finaly ww ndio mwamuz bt miaka zaid ya miwili ukiwa kitandani walioshiriki kukupa faraja ww ndio unawajua na kama mkeo alishiriki ktk hilo unapaswa kumkumbuka kwa wema wakehuo. Gd day bro
 
Usikurupuke kumbuka mwanamke ni dhaifu saana,af isitoshe huyu mkeo anahuruma saana kakuhudumia na kukuvumilia kipindi chote cha mauguzo yako ,from my deeply heart ov decision yoo just come down as a men thinking of ur beloved family b4 injury, mpe nafasi ya upendeleo.
 
Wote mmefanya kosa la aina moja, embu acheni show zenu mfanye maisha
 
Habari zenu
Naomba msipate tabu na neno Dr kwenye ID yangu, ni jina tu

Mwaka 2005 nilipata ajali mbaya ya Gari nikiwa safarini kikazi, nilivunjika sehemu mbali mbali za mwili, nilikaa muhimbili karibu mwaka mzima, shirika nililivunja mkataba na mm walini terminate baada ya kujiridhisha kwa vigezo vyao kuwa siwezi kumudu tena kazi, nikapewa malipo yangu yote, hayakua makubwa sana, maana nilianza kazi 1999, pia nilikua na mkopo nilichukua kujengea nyumba, walitumia mafao yangu kulipia huo mkopo, nilibaki na kiasi kidogo sana cha fedha

Mke ni mwalimu wa sekondari, na tulikua na watoto wawili hadi hapo napoteza ajira, mkubwa miaka 4 na mdogo mwaka mmoja, ilipofika 2008 nilikua nimepona kabisa, watu walionizunguka hawakuamin kabisa muujiza huo, changamoto iliyonikabili baada ya kupona ni kukosa kazi, nilihangaika bila mafanikio nikipanda ghorofa kwa ghorofa na vyeti vyangu

Wife akaanza visa, kwamba nimekuvumilia na kukulisha tangu 2005 ulipopata ajali, sasa umepona siwezi kukulisha tena, kama hupati kazi hilo sio tatizo langu, nenda hata kabebe zege au kasukume toroli ulete matumizi""
Nilishangaa sana kwa Maneno Yale, maana alijua wazi sikua naruhusiwa kubeba vitu vizito,
2010 nilikua bado sijafanikiwa kupata kazi, wife akaanza kurudi usiku mwingi, akiwa kanywa pombe, na akifika hataki kuguswa, tulikua tunakutana pale anapotaka yeye tu, weekend mzima hashindi nyumbani, kwa kifupi dharau zilikua nyingi mno, lakini nilivumilia, nikasema ipo siku mungu ataniinua tena

2011 nilipata msaada kutoka kwa shemeji yangu alieoa Dada yangu tumbo moja, yeye ni mkulima wa kati siku nyingi, analima mchele na mahindi sengerema vijijini, akanipigia simu niende sengerema ana mazungumzo na mm, kumbe mama yangu alishakwenda kumuona mwezi nyuma na kumuomba anisaidie
Alinigawia sehemu kubwa ya kulima kama heka nne hivi, alinipa mtaji wa kilimo milioni 5 yy ndie aliesimamia zoezi la kulima heka hizo, kusia mbegu, na kupanda, na kuwalipa watenda kazi yy mwenyewe, nilikaa huko shambani miezi mitatu, nilimficha wife kuhusu suala hilo

Alikua tu anashangaa mwezi huu nipo, ujao sipo dar, hivyo hivyo hadi nilipovuna na kuuza, awamu ya kwanza nilipata 13m nilizirudisha zote kwenye kilimo msimu uliofuata, na awamu ya pili nikapata 19 milioni, nimeendelea hivyo hadi sasa napata pesa za kuridhisha, hiyo ni kutoka 2011 hadi sasa, 2015, kwa kipindi chote hiki nime pretend kuishi kama vile sina kitu, ila matumizi ndani natoa na nikawa nalipa shuleni kwa watoto ada,

Mwaka huu, nimefanya makubwa zaidi, nimeizungushia nyumba ukuta na Geti, nimetoa nyavu na kuweka aluminium glass, nimenunua Gari ndogo na mengine mengi, nimetafuta msichana mzuri pembeni ( Mariana) mwenye adabu na Upendo, siogopi kutaja jina lake maana sio siri

Wana Jf kwa kawaida Dereva mzuri ni lazima arudi reverse, ataendesha wee lakini kuna pahala atalazimika kurudi reverse, sasa wife, ghafla bin vuu ameanza kuona wivu, kwamba mbona unarudi saa saba usiku unatoka wapi,!! Anaanzisha fujo usiku kucha, kesho yake mm narudi alfajiri kabisa au nalala huko huko kwa mariana , naondoka Friday narudi Sunday namkuta analia kama mtoto mdogo, nawapakia watoto wangu garini nawapeleka beach jioni tunarudi wakiwa wamefurahi

Ametafuta namba ya Mariana kwenye simu yangu hadi akaipata, sasa hivi anamtukana na kwenda kumfanyia fujo kila siku, weekend iliyokwisha nimeitwa kwenye kikao cha usuluhisho, baada ya wife kwenda kushtaki kwa wazee wake, huko nyuma wakati akinisumbua niliwahi kushitaki kwao walikua wakinipuuza, sasa juzi nimewajibu its pay back time, nikaondoka

Nataka kumuondoa kwangu niachane nae kabisa nilete Mariana ndani, watoto nitabaki nao, kama atangangania kugawana Mali nipo tayari kumuachia nyumba na watoto kama atataka, nitaenda kupanga huku nikimalizia nyumba yangu nyingine iliyopo kwenye linta,

Ingawa mama yangu mzazi ameniomba kumsamehe lakini sioni kama hilo linawezekana, amenitendea mambo mabaya sana ikiwemo infidelity ambayo kwa vyovyote ilifanyika kutokana na ushahidi wa kimazingira, sikutaka kumfumania wala kumfuatilia niliogopa kuumia zaidi moyoni, huwa sina kifua hicho

Wana Jf naomba kuwauliza katika yote Haya kosa langu ni nini hasa?
Nina kosa lolote hapo?

Naombeni mnisaidie

Aisee mpende mkeo... moja ni kwamba ni mwanadamu hajui kesho, likewise ungekuwa wewe umepata ajali na yeye kutokuwa na mazao kwako... ni hali ya kibinaadamu kutojua kesho... kwa miaka mitatu ya kukuhudumia katika ugonjwa na kupona unajuaje amepata wapi hela za kukutibu na za kuwasomesha watoto shule?? Mkuu ukianza kumfananisha na marian unakosea... maana marian alikuwepo tu ukiwa na nguvu zako... lakini huyu mkeo ni katika shida na raha.. by the way amekosea katika kipnd wewe umepata nafuu...

Me nina amini wote tuko hivyo (Mme/Mke) tunafikia wakati ambapo our own instinct zinafanya maamuzi kwa sisi binafsi... naomba uumpe mda mkeo kwa kuongea nini kilitokea na nini kifanyike ili mrudishe mapenz yenu ya awali katika sura mpaya...

Learn how to forgive.... Utabarikiwa....
 
Pole sana kwako na familia yako.

Set your priorities......

Watoto watoto watoto.....

Elimu Elimu Elimu ya watoto....

Kilimo Kilimo Kilimo.....

Miradi miradi miradi......

Maendeleo maendeleo maendeleo......

.
.
.
.
.
.
Down the least weka mwanamke, hakuna cha kumuacha Mwalimu wala kumtia ndani marina wewe ilimradi unapata Maku na unambato usitake makuu japo nafeel machungu yako.


By the way umeshawahi kumshukuru shemeji yako, dada yako na mama yako!?
 
Habari zenu
Naomba msipate tabu na neno Dr kwenye ID yangu, ni jina tu

Mwaka 2005 nilipata ajali mbaya ya Gari nikiwa safarini kikazi, nilivunjika sehemu mbali mbali za mwili, nilikaa muhimbili karibu mwaka mzima, shirika nililivunja mkataba na mm walini terminate baada ya kujiridhisha kwa vigezo vyao kuwa siwezi kumudu tena kazi, nikapewa malipo yangu yote, hayakua makubwa sana, maana nilianza kazi 1999, pia nilikua na mkopo nilichukua kujengea nyumba, walitumia mafao yangu kulipia huo mkopo, nilibaki na kiasi kidogo sana cha fedha

Mke ni mwalimu wa sekondari, na tulikua na watoto wawili hadi hapo napoteza ajira, mkubwa miaka 4 na mdogo mwaka mmoja, ilipofika 2008 nilikua nimepona kabisa, watu walionizunguka hawakuamin kabisa muujiza huo, changamoto iliyonikabili baada ya kupona ni kukosa kazi, nilihangaika bila mafanikio nikipanda ghorofa kwa ghorofa na vyeti vyangu

Wife akaanza visa, kwamba nimekuvumilia na kukulisha tangu 2005 ulipopata ajali, sasa umepona siwezi kukulisha tena, kama hupati kazi hilo sio tatizo langu, nenda hata kabebe zege au kasukume toroli ulete matumizi""
Nilishangaa sana kwa Maneno Yale, maana alijua wazi sikua naruhusiwa kubeba vitu vizito,
2010 nilikua bado sijafanikiwa kupata kazi, wife akaanza kurudi usiku mwingi, akiwa kanywa pombe, na akifika hataki kuguswa, tulikua tunakutana pale anapotaka yeye tu, weekend mzima hashindi nyumbani, kwa kifupi dharau zilikua nyingi mno, lakini nilivumilia, nikasema ipo siku mungu ataniinua tena

2011 nilipata msaada kutoka kwa shemeji yangu alieoa Dada yangu tumbo moja, yeye ni mkulima wa kati siku nyingi, analima mchele na mahindi sengerema vijijini, akanipigia simu niende sengerema ana mazungumzo na mm, kumbe mama yangu alishakwenda kumuona mwezi nyuma na kumuomba anisaidie
Alinigawia sehemu kubwa ya kulima kama heka nne hivi, alinipa mtaji wa kilimo milioni 5 yy ndie aliesimamia zoezi la kulima heka hizo, kusia mbegu, na kupanda, na kuwalipa watenda kazi yy mwenyewe, nilikaa huko shambani miezi mitatu, nilimficha wife kuhusu suala hilo

Alikua tu anashangaa mwezi huu nipo, ujao sipo dar, hivyo hivyo hadi nilipovuna na kuuza, awamu ya kwanza nilipata 13m nilizirudisha zote kwenye kilimo msimu uliofuata, na awamu ya pili nikapata 19 milioni, nimeendelea hivyo hadi sasa napata pesa za kuridhisha, hiyo ni kutoka 2011 hadi sasa, 2015, kwa kipindi chote hiki nime pretend kuishi kama vile sina kitu, ila matumizi ndani natoa na nikawa nalipa shuleni kwa watoto ada,

Mwaka huu, nimefanya makubwa zaidi, nimeizungushia nyumba ukuta na Geti, nimetoa nyavu na kuweka aluminium glass, nimenunua Gari ndogo na mengine mengi, nimetafuta msichana mzuri pembeni ( Mariana) mwenye adabu na Upendo, siogopi kutaja jina lake maana sio siri

Wana Jf kwa kawaida Dereva mzuri ni lazima arudi reverse, ataendesha wee lakini kuna pahala atalazimika kurudi reverse, sasa wife, ghafla bin vuu ameanza kuona wivu, kwamba mbona unarudi saa saba usiku unatoka wapi,!! Anaanzisha fujo usiku kucha, kesho yake mm narudi alfajiri kabisa au nalala huko huko kwa mariana , naondoka Friday narudi Sunday namkuta analia kama mtoto mdogo, nawapakia watoto wangu garini nawapeleka beach jioni tunarudi wakiwa wamefurahi

Ametafuta namba ya Mariana kwenye simu yangu hadi akaipata, sasa hivi anamtukana na kwenda kumfanyia fujo kila siku, weekend iliyokwisha nimeitwa kwenye kikao cha usuluhisho, baada ya wife kwenda kushtaki kwa wazee wake, huko nyuma wakati akinisumbua niliwahi kushitaki kwao walikua wakinipuuza, sasa juzi nimewajibu its pay back time, nikaondoka

Nataka kumuondoa kwangu niachane nae kabisa nilete Mariana ndani, watoto nitabaki nao, kama atangangania kugawana Mali nipo tayari kumuachia nyumba na watoto kama atataka, nitaenda kupanga huku nikimalizia nyumba yangu nyingine iliyopo kwenye linta,

Ingawa mama yangu mzazi ameniomba kumsamehe lakini sioni kama hilo linawezekana, amenitendea mambo mabaya sana ikiwemo infidelity ambayo kwa vyovyote ilifanyika kutokana na ushahidi wa kimazingira, sikutaka kumfumania wala kumfuatilia niliogopa kuumia zaidi moyoni, huwa sina kifua hicho

Wana Jf naomba kuwauliza katika yote Haya kosa langu ni nini hasa?
Nina kosa lolote hapo?

Naombeni mnisaidie

huo ndio uanaume simamia ukweli uamuzi wowote utakaochukua Pima faida kwako na hasara Kisha amua bila kuangalia watu wanafikiria nn ukimrudia ukiishiwa yatajirudia shida ndio kipimo cha upendo
 
Usimfukuze mama toto yako. Oa yote mbili, Mariana mke dogo. Kwa jinsi hadithi yako ilivyo,hiyo nyumba ndogo umetafutiwa/shauriwa na shemeji/dada yako waliokutafutia mtaji na kujiari. Jiongeze, mpe nafasi nyingine mkeo,hautajuta,ameshajifunza. Una bahati ya maisha na mkeo,kero zipo katika maisha.
 
Kumbuka alikulisha na kukuhudumia ulipolazwa..usihesabu mabaya hesabu na mazuri...fikiria pia kama Mungu angekua hasamehi wanadamu makosa yao
 
Hahaaaa ila jamaa hakuwahi kuwa na ushahidi bana....
Kuna mazingira kutafuta ushahidi ni kujiua mapema, ile kuwa mwanaume upo apeche aloloo hlf mkeo anakuletea dharau za kufa mtu hiyo tu ni adhabu tosha kutaka kujua zaidi is like killing yourself mapema mno.
 
Back
Top Bottom