Hivi JF kuna wife material kweli?

Mmmh..lakini kuna watu nahisi hii anonymity inawafanya wawe huru kupitiliza, at times nadhani wanaona sifa lakini kweli kwangu naona sio..wanabwatuka hadi.....khaaaa!
 
Mwambie huyu wife materials wapo kibao kuanzia ex zako mpka the original wote ni wife material.....huyu kijana wako Viol atakuwa na matatatizo kidogo yamemsibu amevurugwa si bure embu mpeleke jando kidogo apate semina ya kuwa husband material.


Ngoja kesho nifanye hiyo assignment kwa kijana Viol. Kuna limemsibu si kawaida..
 
Last edited by a moderator:
i just used the phrase...i know u dont see.......u read through

I followed brother, i just played with words, and mind the context.

So many learn and know how to fake their identities as well as their online activities.
Don't judge on everything, you might be misled.

True dat. But i don't judge, i only notice class, taste, styles and graces, that's my forte. Can't buy, borrow, or fake those, homeboy.
 
I followed brother, i just played with words, and mind the context.



True dat. But i don't judge, i only notice class, taste, styles and graces, that's my forte. Can't buy, borrow, or fake those, homeboy.

Nakusalimu tu.........
 
hayo mapigo yako ya avatar unasukuma baiskeli natamani mod aniwekee button ya kulike takoni maana unatega sana niwe naclick hivyo avatar

Umenogewa? Like Tuu Hamna Tatizo.
Mbona Povu Jingi Leo Umetendwa Nini.?
 
Kuna watoto wazuri humu!!!!....wacha kabisa....siku ukibahatika kuwaona hutakaa utoke humu hata kwa saa moja
 

heaven sent na heaven earth n mtu mmojaa..?? maana nachanganyikiwa hapa....
 
kumbe bhana ni mumy nimekwepa sana kumjibu nikasema huyu mwanaume kumjibu ni kama ukorofi mbona ana maneno malaini,ona sasa

kumbe kama ni ME mnalinda kauli eeeh! Nimeghairi sibadili avatar.
 
Hahaha kumbe na huku unafikaga?! Shule zifunguliwe tu turudi kule kwetu bana. Uko poa lakini?

Huku ndo kulikuwa nyumbani nikakupiga chini dah yaani acha tu ligi ianze tu maana tumekondaa......nilikuwa nakusalimia the husband material to be.....😀😀
 
Mmmh..lakini kuna watu nahisi hii anonymity inawafanya wawe huru kupitiliza, at times nadhani wanaona sifa lakini kweli kwangu naona sio..wanabwatuka hadi.....khaaaa!

Anonymit nzuri sana. Watu wanafunguka vizuri sana.
I just like this.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…