Transcend
JF-Expert Member
- Jan 2, 2015
- 20,553
- 63,061
Hahahaaa! Ulivyofyonza sasaNdio alichokuwa anakitaka hicho. Mtu mzima na akili zako timamu unaogeleaje na watoto wadogo kiasi kile.
Mmxxxiuuuu
Hahahaaa! Ulivyofyonza sasaNdio alichokuwa anakitaka hicho. Mtu mzima na akili zako timamu unaogeleaje na watoto wadogo kiasi kile.
Mmxxxiuuuu
Hahahaa! Inatia hasira kaka. Mtu mzima hivyo kukosa akili inasikitisha.Hahahaaa! Ulivyofyonza sasa
huyo mama nae kwenye bwawa la watoto alikuwa anatafuta nini
Seriously mkuu... Inaonekana dogo huwa anapiga...Huyo ni mama yake mzazi..alishitakiwa akasingizia alikua sober
HahaaaaHuyo mama aliyeharibu mchezo mungu anamuona walah