Hivi huyu dogo alitaka kufanya nini?

Hivi huyu dogo alitaka kufanya nini?

daah" Nyege kitu mbaya sana... sasa huyo bi mdada dushelele la uyo bwana mdogo lingemtoshelezakweli 🙂
 
Dunga-dunga to be huyu mtakutana naye kwenye mwendokasi miaka kadhaa ijayo.
 
Hii inamaanisha kama hapo kusingekuwa na kundi la hao watoto wala huyo aliyeokoa asingekuwepo lazima dogo angefanikiwa kula mashine na ingebaki kuwa siri yao wawili.
 
Jimama lote hili linazidiwa akili na nguvu na katoto!? Kubakwa kama ni hivi, basi ni utata.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom