Hivi huyu dogo alitaka kufanya nini?

Hivi huyu dogo alitaka kufanya nini?

Kwenye Hyo Clip hamna M2 Aliniboa haswaaa Kma huyo dada mweny Surual nyeus Af kashk Kichupa Fran
 
Dogo alitaka kubaka!, ki sheria inabidi apelekwe kituo cha polisi ashtakiwe kwa kosa lake.Hili ni janga la taifa,akiachiwa hivi hiv,ukubwani atasumbua sana jamii.Anaweza kuwa kama 'Jack the Ripper',maan kadamnasi yote hiyo ya watu na bado kakomaa na huyo mama!
 
Tamaduni huendanana na mazingira yanayoizunguka jamii, mazingira ni kila kitu kuanzia uoto, mazao, vyakula,vinywaji, jiografia, ambayo yote haya huathiri afya ya wanadamu wa maeneo husika.

Si vizuri kuiga tamaduni za wala ngano na vitimoto, kwenye jamii ya wala mchembe, ugali dona na maharage, viazi na mihogo, afya zao ziko tofauti hapo.

Ni vigumu sana huku kwetu, angemwachaje sasa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom