Transcend
JF-Expert Member
- Jan 2, 2015
- 20,553
- 63,061
Pouwa..Hahahaa! Inatia hasira kaka. Mtu mzima hivyo kukosa akili inasikitisha.
Habari za kuadimika?
Ila wewe ndio umeadimika
Pouwa..Hahahaa! Inatia hasira kaka. Mtu mzima hivyo kukosa akili inasikitisha.
Habari za kuadimika?
Yaaani dogo alisha**** pichuJimama lote hili linazidiwa akili na nguvu na katoto!? Kubakwa kama ni hivi, basi ni utata.
Nipo nduguPouwa..
Ila wewe ndio umeadimika
Linaweza kuwa lishalewa...hizo sio akili za kawaidaNdio alichokuwa anakitaka hicho. Mtu mzima na akili zako timamu unaogeleaje na watoto wadogo kiasi kile.
Mmxxxiuuuu
Upo sahihi mkuu huyo mwanamke kichwa yake yaonyesha sio sawa ukimuangalia kwa vizuriAf hao km mmoja ni mongoli yan wanaonesha hawana akili sawa sawa
hehehe, kazidiwa akili na mtoto au hisia za mwili??Jimama lote hili linazidiwa akili na nguvu na katoto!? Kubakwa kama ni hivi, basi ni utata.
Labda hivyo mana zile sio akili za kawaidaLinaweza kuwa lishalewa...hizo sio akili za kawaida
Huyo ni mama yake mzazi..alishitakiwa akasingizia alikua sober
🙂🙂🙂🙂daah" Nyege kitu mbaya sana... sasa huyo bi mdada dushelele la uyo bwana mdogo lingemtoshelezakweli 🙂
na pichu ilikuwa imefika kwenye magoti......haaaaaaaaaaaa dogoooKuna ka ushirikiano flani hivi..wangechelewa kuja kuamua....Dogo angetupia.
Huyo mama naye si ndo hana akili kuliko iyo mitoto sasa kwa watoto pale alifuata niniHii mitoto ya kidigital ni soo, ndio imedumaa kiakili haina adabu kabisa. haiwezi hata kutengeneza, manati, magari ya mabati kama enzi zetu.
Labda mama naye alitaka aonje ladha ya mtoto ikoje ila najiuliza tu sjui kangefika maana dahHuyo jimama ndio laana kabisa...Katuliaa tulii dogo anavua nguo