lusaka city
Senior Member
- Mar 17, 2015
- 146
- 116
Ina bangi ndani
[emoji85] [emoji85]Ina bangi ndani
Yaani upepo wa kukubalika umemwangukia kijana wa watu[emoji15] [emoji15]sion cha ajabu mkuu zaidi ya kuimba kufoka@reggae is.my own lovel music forever
Mwaka mzima watu wanalialia tu. Mara hela hamna,mara Magu kafanya hivi kafanya vile yaani nchi nzima unaweza kusema iko stressed!Sijui ni masikio yangu au ni vipi,nyimbo hii imepata umaarufu mkubwa ghafla na kumfanya msanii huyu awe chart ya juu,nimejiuizavkipi kilichoifanya nyimbo hii kua hot hasa kuanzia wiki mbili za mwisho wa 2016, any way wachambuzi wa burudani wasaidie hili
Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
Nami mwanzoni nilijiuliza swali hilo.Lakn nilipoona unazid zaid KUPENDWA ikabid nami NIUPENDE tuSijui ni masikio yangu au ni vipi,nyimbo hii imepata umaarufu mkubwa ghafla na kumfanya msanii huyu awe chart ya juu,nimejiuizavkipi kilichoifanya nyimbo hii kua hot hasa kuanzia wiki mbili za mwisho wa 2016, any way wachambuzi wa burudani wasaidie hili
Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
Bla bla nyingi sitaki kusikiaYan Mimi had nimechoka kila kona nakutana nayo inapigwa, .kwa siku naisikia zaidi ya Mara 20
Na let me make one thing clear..Na ukinibip tuu nakupigia
Mi nafikiri kuna haja humu watu wachambue maneno yaliyo kwenye ile nyimbo.Kuna mawe mle yamelushwa gizani ndio maana unaona mtu mmoja kawekwa kando kachukuliwa Darassa ndio anakaimu nafasi ya kupambanishwa na Yule jamaa wa madale Wabongo wanapenda mipasho
Utaipendaaa eeh utaipendaaahLinyimbo la hovyo kabisa sijawahi kuona. Watu utadhani wamerogwa waipende ila mm walaaaa
Hizo zilizowafanya akina Daimond wakawa matajiri zina kit gani cha ajabu? Si ni maneno hayo hayo tu?Sijui ni masikio yangu au ni vipi,nyimbo hii imepata umaarufu mkubwa ghafla na kumfanya msanii huyu awe chart ya juu,nimejiuizavkipi kilichoifanya nyimbo hii kua hot hasa kuanzia wiki mbili za mwisho wa 2016, any way wachambuzi wa burudani wasaidie hili
Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
Naona unatamani kututoa kwenye map....Linyimbo la hovyo kabisa sijawahi kuona. Watu utadhani wamerogwa waipende ila mm walaaaa
Mimi nyimbo hii imekuwa tofauti. Nyimbo nyingi huwa nalazimishwa kuzipenda kwa kuwa najikuta nazisikializa kwa lazima. Ila hii niliipenda on the spot nilipoisikia na kuitazama kwa mara ya kwanza.Nami mwanzoni nilijiuliza swali hilo.Lakn nilipoona unazid zaid KUPENDWA ikabid nami NIUPENDE tu
Mi mwenyewe nashangaa! Au ndo uzee ushaninyelemea?