Hivi gentlemen ndio mwanaume wenye sifa zipi jamani?

Hivi gentlemen ndio mwanaume wenye sifa zipi jamani?

Mambo niaje wanaume wenzangu?

Kuna kautafiti ambako bado naendelea kukafanya kuhusu sifa za wanaume magentlemen.

Nimekuwa nikisikia wadada wengi hasa hawa wasomi na wanaoishi mjini kuwa wao wanapenda kudate na wanaume gentlemen.

Sasa hebu tusaidiane kuzijua sifa za hao wanaoitwa gentlemen tuzijue ili na sisi tupendwe na totoz za maana.
Angalia filamu zote za James bond 007 pale ndo utaelewa vp gentleman anatakiwa awe
 
Ingia YouTube... search wimbo wa gentlemen wameimba P Unit ft Saut Sol
 
Gentleman ni mwanaume aliyekamilika kiuchumi, na kuhudumia pia(mwanamke)mwenye attention na upendo wa dhati,mwenye kujali ni hayo tu kwa uchache.
 
" gentleman" Ni mwanaume ambaye Hana tabia za kivulana,Kama unazijua tabia zote za kivulana Basi bila Shaka utakuwa umeelewa Nini maana ya gentleman.
 
Mambo niaje wanaume wenzangu?

Kuna kautafiti ambako bado naendelea kukafanya kuhusu sifa za wanaume magentlemen.

Nimekuwa nikisikia wadada wengi hasa hawa wasomi na wanaoishi mjini kuwa wao wanapenda kudate na wanaume gentlemen.

Sasa hebu tusaidiane kuzijua sifa za hao wanaoitwa gentlemen tuzijue ili na sisi tupendwe na totoz za maana.

1. Mwanaume Mwenye kumlinda Au Kumheshimu Mwanamke
2. Mwanaume mwenye ujasiri Kwenye jambo lolote
3. Mwanaume ambae Haigizi no drama If yes ni yes na if no ni no inshort ni Mwanaume mwenye Msimamo
4. Mwanaume mtanashat kuanzia mavazi hadi Anavyotembea
 
Kwa baadhi ya sifa nyingi mlizoweka nimegundua Gentleman ni tafsiri nyingine ya neno Bwege.
 
Ufahamu, tabia, na muonekano.

tyrese-gibson.jpg
dah mkuu umenikumbusha mbali nilivyoiona picha ya huyu mwamba kuna video alikua akioneshwa analia vibaya sana kutokana na visa na mikasa kutoka kutoka kwenye tasnia ya filam hollywood..illuminate wanawatesa sana hawa viumbe ilo tabasam ila nyuma yke lina huzunii kubwa
 
1. Mwanaume Mwenye kumlinda Au Kumheshimu Mwanamke
2. Mwanaume mwenye ujasiri Kwenye jambo lolote
3. Mwanaume ambae Haigizi no drama If yes ni yes na if no ni no inshort ni Mwanaume mwenye Msimamo
4. Mwanaume mtanashat kuanzia mavazi hadi Anavyotembea
mkuu ungedadavua kwenye kutembea hua wanatembeaje
 
dah mkuu umenikumbusha mbali nilivyoiona picha ya huyu mwamba kuna video alikua akioneshwa analia vibaya sana kutokana na visa na mikasa kutoka kutoka kwenye tasnia ya filam hollywood..illuminate wanawatesa sana hawa viumbe ilo tabasam ila nyuma yke lina huzunii kubwa
Hebu tuelezee kidogo historia yake mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom