Hivi Dr. Charles Kimei ndio mmiliki wa CRDB?

Hivi Dr. Charles Kimei ndio mmiliki wa CRDB?

mbwa wewe hope uwe unasoma kwa maelezo mazuri.....kama serikali ingekuwa bado inaitaka CRDB inaweza ikaichukua .....kuna takeover ambazo zinaweza kuwa forced na management isifanye kitu.....it depends na shares wanazomiliki ilikuwa restructured na ndio maana ipo ngumu lakini kumbuka no one owns more than 50%....so kuwaondoa watu wadogo wadogo ni easy sana sana
Sasa kama unadhani serikali inaweza kuichukua iambie iichukue. Acha kupiga kelele hapa kama kasuku.
 
Ndiyo maana nyie watu nasema akili zenu zimedumaa. Hivi unajua hii ni nchi ya kibebari kwa sasa? Au bado unaamini inafuata siasa za ujamaa na kujitegemea? CRDB ilishauzwa. Serikali haina tena umiliki wa bank hii. Kama inashindwa kuinunua nbc ambako ilikuwa na hisa itaweza crdb? Kama ni ujinga nyerere aliwaweza. Kawaachia wa kutosha

Sasa kama unadhani serikali inaweza kuichukua iambie iichukue. Acha kupiga kelele hapa kama kasuku.
ahahhaha ahhaa...it pains eheee ehee...kaangalie SHAREHOLDING STRUCTURE YAO alafu kajuiulize kama serikali inashindwa,....
 
Mimi mwenyewe nina hisa elfu tatu eti juzi wamenitumia cheki ya elfu hamsn eti nd gawio kwa mwaka,hisa zilifika 450 Tsh saa hiz ni 290Tsh
 
Crdb bank body of directors ni mangi tupu.
Haha [emoji23] haha [emoji23] haha [emoji23] haha [emoji23] haha [emoji23] haha Aya mambo ya ukabila ni ishu sana
Majuzi tu ndio nimezinduka kutoka usingizini! Hiki chama kingechukua dola sijuhi ingekuwaje, kuna ukabila Tanzania kuliko hata jirani zetu watani wa Al Shabab!
 
Serikali imeanzisha bank nyingine tena benki ya wakulima bila hata kufanya tathmini kwa nini crdb ilishindwa

Dr Idris Rashid ndiye kaianzisha Akiba Commercial Bank na Amana Bank na zipo vizuri.Masikini NBC inakufa kifo cha mende hali ni mbaya sana wateja wamekimbia
Akiba ni Benki ya Wakenya, Amana ni Benki ya Wapakistani. Idris kaianzisha vp...?

Naomba kujuzwa mkuu
 
wengi saaaana hapa tz wanadhani crdb ni bank ya umma. Hii bank sio ya umma inamilikiwa na watu/makampuni mbali mbali kwa njia ya hisa. Ila utashangaaa wajinga wakianzisha mada zao za sijui nssf ina udini humo humo wana changanya na crdb utadhani ceo wake ninmteule wa rais wa jmt.

Eleweni crdb ni private bank.
Elewa private inakuwa denoted na Pvt, public company inakuwa denoted na plc, na Private companies shares zake haziuzwi kwenye stock market
 
wacha upopompo. sio kwa suala rahisi kama CRDB.
Mjinga hujibu kijinga huku akiamini si mjinga na unatakiwa kujua CRDB sio dail routine kiasi kwamba kila mtu anaijua na atalazimika kuijua isipokuwa kwa yule atakaye hitaji kuijua jitafakari na uwezo wako wa kujadili mambo kwa hoja na si kebehi, hata wewe kuna maswali naweza kukuuliza kuhusu CRDB ukabaki unatumbua macho bila majibu.
 
Enzi hizo inaitwa CRDB 1994
Hapana awali mwaka 1971 iliundwa chini ya sheria ya Bunge kama Tanzania Rural Development Bank (TRDB) kabla ya kubadilishwa 1984 na kuwa Cooperatives and Rural Development Bank(CRDB) chini ya sheria hiyo hiyo ya bunge. Mwaka 1996 baada ya ubinafsishaji ndio ikaitwa CRDB(1996) Ltd chini ya Companies Orinance kabla ya kuwa CRDB PLC ya sasa chini ya Companies Act ya 2004 na kuwa listed kunako DSE. Kimei nadhani alianza nao hiyo 1993 kama sijakosea.
 
Hehehehehhe samahani lakini....
Kiukweli sio yake......
Ila kiukweli ni kama yake......
Kwanini nasema hivyo.......
Management ya crdb plc nitofauti sana na management ya nmb plc.....
Alafu tetesi nikuwa........ Kwaheri wasije nisaka bure.....
Unaenda wapi sasa? mwaga taarifa hapa..
 
Ukabila sawa,lakini ya kujiuliza wana sifa zinazofit na madaraka/majukumu waliyopewa au ni Vilaza?
Je umetumika utaratibu wa Kuwarecruit? Kama ndiyo shida zetu/zako hapo ni nini? Hayo yatakuwa majungu unaposema ni ukabila ...

Kumbuka Mcheza kwao hutunzwa,Mla na wakwao ndiye.....

Lakini pia binadamu hawana jema kila utakalofanya ni Maneno tu...
 
Mjinga hujibu kijinga huku akiamini si mjinga na unatakiwa kujua CRDB sio dail routine kiasi kwamba kila mtu anaijua na atalazimika kuijua isipokuwa kwa yule atakaye hitaji kuijua jitafakari na uwezo wako wa kujadili mambo kwa hoja na si kebehi, hata wewe kuna maswali naweza kukuuliza kuhusu CRDB ukabaki unatumbua macho bila majibu.

kwendraaaaa!!
 
Back
Top Bottom