Hivi Choo cha Kike kikoje

Hivi Choo cha Kike kikoje

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Posts
1,183
Reaction score
262
Wadau,

Nataka kujua real choo cha kike kikoje? wanume tu wajibu wale walioingia choo cha kule, na akina dada, hapa ndo penu mtuambie!
 
Mimi mwenyewe hii ni puzzle kwangu na sijabahatika kuona hadi umri huu.
Huwa najiuliza hasa vyoo vya public vya wanawake vinafananaje, hasa kwa kuzingatia maumbile yao na mikao yao...huh!
Cha kutisha zaidi ni pale ninaposikia msemo "Umeingia choo cha kike" hii inashuhudia kuwa kina sintofahamu kubwa.
 
Ina maana wewe tangu uzaliwe kwenye familia yako hujawahi kuwa na wanawake ambao mnashare vyoo au mabafu.
Kuna watu mnaulizaga vitu kama mna utindio wa ubongo...
 
Choo cha kike pita mkono wa kushoto!
 
vaa gauni, jipodoe ufanane na binti halafu ingia uone. mbona ni simpo tuu
 
Ina maana wewe tangu uzaliwe kwenye familia yako hujawahi kuwa na wanawake ambao mnashare vyoo au mabafu.
Kuna watu mnaulizaga vitu kama mna utindio wa ubongo...
Jomba kinachoongelewa hapa ni choo cha public1...huh!
Kwa gentlemen utaona urinals za namna hii, je kwa wanawake inakuwaje?
urinals1.jpg
 
Mimi mwenyewe hii ni puzzle kwangu na sijabahatika kuona hadi umri huu.
Huwa najiuliza hasa vyoo vya public vya wanawake vinafananaje, hasa kwa kuzingatia maumbile yao na mikao yao...huh!
Cha kutisha zaidi ni pale ninaposikia msemo "Umeingia choo cha kike" hii inashuhudia kuwa kina sintofahamu kubwa.

ni kama hiki hapa:


choo cha kiume.jpg
 
Tafuta Bar unayoifahamu, muombe Manager akakuonyeshe Choo cha Kike cha hiyo Bar, usiende kuingia Choo cha Kike mwenyewe kama wewe ni mwanaume, usije ukaonekana una nia hatarishi ya ubakaji, ukajiletea problems bure!
Wadau,

Nataka kujua real choo cha kike kikoje? wanume tu wajibu wale walioingia choo cha kule, na akina dada, hapa ndo penu mtuambie!
 
mbona sisi wanawake tunavijua vyoo vya kiume.....
 
Ha ha ha!, simple kweli kweli, but itabidi tu avumilie karaha za honi za magari atakapopita na zile salaam za hello Dear, niaje Baby, kuitwa na mwanaume mwenzio, si mchezo!
vaa gauni, jipodoe ufanane na binti halafu ingia uone. mbona ni simpo tuu
 
Back
Top Bottom