Siku M1 nikuwa pale Fesh restaurant Moshi mjini, baada ya kusiliba supu langu nikaenda msalani, nikaingia chumba kimojawapo, Nilicho shangaa siku ona Urinals kama nilizozoea, nikajua ni kama cha HOME, nikaingia nikamaliza shida yangu, wakati natoka... mama yangu kuna mshale unsema Akina mama!! nikaenda zangu nikijichekea mwenyewe! Bahati sikukutana na mtu wala chooni hakukuwa na mtu!
Jana jioni wakati napata msosi mahali, nikawasikia akina mama wanapiga stori, mmja akamwambia mwenzake "... basi shosti si leo nikaingia choo cha kiumee! kuingia tu nikakuta watu wamepangana wanaangalia ukutani....nikajiuliza eee Hawa vipii leo? kumbe ni wanaume...! wacha nikimbie bahati hawajaniona!"
Nikapata wazo hili kuwa kwa vyoo vya kike public kwa Nchi zinazoendelea kama hapa Bongo, mwanamke ni rahisi kujua kama ameingia wrong room! lakin kwa akina baba tuna hatari ya kuasume kuwa urinals hazikuwekwa labda jamaa kafulia, tunamaliza shughuli tunasepa!
sasa Huu msemo kwanini ulikuja.. na kama nijuavyo misemo inakuja na clear tone ya ujumbe kujaribu kulandanisha a kitu fulani! (fasihi) mfano.. Aisee watu ni wengi kama sisimizi.. kueleza kuwa watu ni wengi mno! sasas hii ya kuingia choo cha kike ni vipii!!? kuna features ambazo hatuzijui!?