Hivi 2020 kuna Mtanzania ataichagua CCM?

Hivi 2020 kuna Mtanzania ataichagua CCM?

Mwana kwetu utakuwa chizi kama utachagua ccm kwauongozi huu hapana yatoshasasa jamani wametunyonya vyakutosha
 
kwa wapinzani wapi hao ?
hawa wanaobadili upepo wa kisiasa kila uchao ?
au hawa wanaupinduana vyamani ?
au wale wanaobadili gia angani ?
wapinzani wapi wakuishinda ccm ?
wapo ila si hawa wa leo.
hawa walofuta hadi ile list ?
nadhani hata mtoa post utaichagua ccm
ha ha ha ha ha ha .....
 
~~~~>>>>>CCM ni Nambari Wani....... Wapinzani wenyewe ni feki... Mabingwa wa kubadili gia angani..


Wapinzani wasubiri 2220
 
Kwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.

Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.

Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
Labda tume ya uchaguz iwe huru na kstiba
 
CCM watashinda tena 2020 labda URUSI iingilie kati (utani) hilo si la kujadili.
 
Kwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.

Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.

Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
Wajinga watanzania (ujinga sio tusi) ! wenye fikra pevu wako wachache. Si uliona wanashangilia. Ilibidi waondoke wamuache peke yake, walikaa kumsikiliza, wajinga!
 
Nitaendelea kuipigia kura CCM hata miaka milioni ijayo,kwa upinzani huu uliojaa wajinga wengi wasiokuwa na kitu cha kukipigania CCM iongoze daima.Mbowe,lowassa,sumaye,kingunge,mgeja nk ni zaidi ya fisi
Kwa nini utukane? Mleta hoja hakutaja jina la mtu alichosema ni CCM kwa nini wewe utaje watu majina na kuwatukana? Wewe sasa umeprove ukweli wa hoja ya thread hii. Kuwa mstaarabu na jibu hoja kwa hoja.
 
Kwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.

Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.

Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
Mkuu utafiti wa kitaalam unaonyesha wa Tanzania wengi ni vichaa na maamuzi ya wa Tanzania 2020 niya ukichaa.

Hizo tafiti zina maana kubwa zina mlengo wa ki siasa.

Muombeni Benson Bana na Twaweza yake afanye utafiti ndio utajua 2020 kuna nini utafiti unafanyika ktk jamii inayoonekana ni ya vichaa wengi na maamuzi ni ukichaa 2020 na kuendelea ccm itadumu labda watanzania waishe inchi ikaliwe na wageni kutoka Kenya ndio tutaona mabadiriko ya kidemokrasia.
Labda vichaa ndio wachague
Wapo mkuu! Hata humu wapo, subiri wanakuja!
Mtaichagua tu
nadhan itabidi Mwl Nyerere afufuke aje kuipigia kura CCM. Otherwise hakuna mtu mwenye akili TIMAMU atakaeipigia kura CCM
Utafiti unaonyesha wa Tanzania ni vichaa kwa asilimia 40% mnategemea vichaa wafanye maamuzi sahihi?
 
Kwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.

Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.

Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
Upinzani hawana viongoz itabidi tu tuwape. Maana hawa wezetu wao ni Ukanda tuuuuu kila muda. nani achangue huo upuuzi, kila kukicha humu utasiki sisi wa kanda ........... ndio tumebarkiwa kuwa .........kuliko nyinyi wa ....... watajichagua wenyewe na huo upuuzi Ngosha hatakubali. Ccm mbele kwa mbele mpaka wajue kuwa jamii ya watanzania haitaki ukabila na ukanda wanaoendekeza chama kileeeee
 
Kwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.

Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.

Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
Siku zote huwa hawachaguliwi
 
Mkianzisha nyuzi muanze kutafakari kwanza kabla ya kuandika chochote. Kila nukta utakayoipitia ijadili kwa kina uandike. Hiv unadhani ndege zilinunuliwa ili hali hakuna dawa? Ajira zipi zilizozuiwa watu wasiajiriwe, kiongozi yupi aliefanyiwa kisasi? Mnyonge gani aliefanyiwa dhihaka! Tafakari kwanza usikurupuke kuninukuu halafu nitakuambia kimoja baada ya kingine utaelewa
Anza na la dawa
 
Kuna kiongozi wa upinzani aliwahi Kuapa huku mikoa ya kusini eti Ccm ikishinda uchaguzi 2015 yeye anajiuzulu siasa cha kushangaza bado ni mwenyekiti hadi leo
 
Back
Top Bottom