ISIS
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 96,072
- 858,586
Amen RA. ...Wapinzani wengi akili zero,ving'ang'anizi!ukimcheki mbowe au lowassa usoni tu unajua ni matapeli.Mungu ibariki CCM
Amen RA. ...Wapinzani wengi akili zero,ving'ang'anizi!ukimcheki mbowe au lowassa usoni tu unajua ni matapeli.Mungu ibariki CCM
Sasa mkuu ssm na bwana yule utampa kura nani, sema ukweli wakoKinachofanya waonekane hawana mpinzani ni uelewa na utashi mdogo wa watanzania katika kufanya maamuzi ...
Wakionhozwa na wewe mwenyewe KAJOLIJO.
Sisiem haina mpinzani hapa tz, wengine wote ni wapiga dili wako kibiashara hawana nia ya dhati kabisa, mtu hana mbinu mbadala yaani sera yake kuu ni kupinga, mwingine uyu ndio usiseme leo kajiuzulu kesho karudi yaani ni mchanganyo tu uyu nae kamezwa hana sauti kafanywa mtaji sasa kwanini asishinde 2020
simpleMkianzisha nyuzi muanze kutafakari kwanza kabla ya kuandika chochote. Kila nukta utakayoipitia ijadili kwa kina uandike. Hiv unadhani ndege zilinunuliwa ili hali hakuna dawa? Ajira zipi zilizozuiwa watu wasiajiriwe, kiongozi yupi aliefanyiwa kisasi? Mnyonge gani aliefanyiwa dhihaka! Tafakari kwanza usikurupuke kuninukuu halafu nitakuambia kimoja baada ya kingine utaelewa
Ingekuwa wao ungesikia 'oooooh njaa mbaya' sasa sijui uku tuseme niniSasa hata usipochagua ccm utamchagua nani ?![]()
Mkuu..! mi bila kuficha ficha, JPM ana kura yangu nyingine 2020.Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.