Hivi 2020 kuna Mtanzania ataichagua CCM?

Hivi 2020 kuna Mtanzania ataichagua CCM?

Wapo watanzania wengi tu wataokushangaza kwa jinsi watakavyoipigia kura na kuipa ushindi wa kishindo tena kwa vigelegele na shangwe wakisindikizwa na ule wimbo wa maarufu wa Marehemu John Komba.
Hao wameshapiga kura nyingi na maboksi yapo kule stoo maarufu ya kijitonyama yatatolewa 2020 yakiwa na asilimia 89 za Sizonje
 
Kwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.

Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.

Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
tena itapata kura nyingi kuliko mwaka 2015
 
Labda goal la mkono tena maana mwaka 2015,hawakuchaguliwa wao na yeye anajua na wao wanajua na wote wanajua,Tz. inajua,Watz. wanajua,Afrika inajua na Dinia inajua.
 
Labda swali zuri zaidi lingekuwa uchaguzi ukifanyika kesho, kigezo (binafsi) cha kumchagua utakayemchagua kitakuwa nini?
 
Hao wameshapiga kura nyingi na maboksi yapo kule stoo maarufu ya kijitonyama yatatolewa 2020 yakiwa na asilimia 89 za Sizonje
Hii taarifa sina uhakika kama ni ya kweli. Ila mimi naamini kuna watanzania wengi sana wanapiga kura ama kwa mapenzi yao ya dhati kwa chama au kwa ushawishi mwingine ikiwemo kanga, Kofia, Tshirt na vijisenti vya hapa na pale. Wengine ni bendera fuata upepo tu wanakwenda kunako mwelekeo wa upepo.
 
tatizo wapinzani bado wanajichanganya...
kungekuwa na upinzan madhubut 2020 yangetokea mabadiliko makubwa
 
Tuko wengi tu nikiwemo mimi hatuna shida na kura za wanywa viroba wa Chadema sisi kwa sisi tutachaguana na kupeana ushindi
ikulu yetu haiwezi kukaliwa na wapinzani kwa hiyo mkae kabisa mtaendelea kuwa wapinzani mpaka mtakapojitambua mkaacha kuwadekia wanaume wenzenu barabara halafu mnajiita malofa katika ubora wenu nani awape nchi ili hali kilatu ni chetu
 
Kwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.

Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.

Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
aaaah unauliza makofi POST???
 
Kila siku mnaonywa kuacha ndoto za mchana lakini hamsikii. Mbowe mwenye nalishatamka kuwa amegundua kuwa kwa katiba hii hata kama ni baada ya miaka 50 upinzani hautaweza kuing'oa ccm madarakani afu we mlala hoi unajitoa ufahamu kwa kuleta uzi usiokuwa na mashiko. Shame on you
 
Inafahamika kabisa sera za ibilisi ni kupeleka wana wa Bwn MUNGU kuzimu lakini pamoja n.a. sera hiyo bado ana wafuasi wa kutosha sembuse ccm wengi tu wataipigia
 
me sitapiga kura kabisa kwasabab si ccm si ukawa wote wezi tu........kwasabab leo wanasema huyu fisad kesho wanamweka kama mgombea tena anagombea urais na huyu mwingne anajiita mtetez wa wanyonge lakn pesa zao za michango mpak leo hajawapa yani Tz ni sheedah tu
 
hahahaahahha...huwajui watanzania wewe...ni creatures flani amazing hivi
 
Tanzania, jina la mgombea linalotangazwa na almashauri kuu ya ccm Dodoma huyo ndiye raisi, yaani upige kura au usipige kabisa haibadilishi kitu, wengine watapiga tu. Hii ni kwasbb so far, hakuna chama chenye kampeni bora na mbinu za hali ya juu ktk chaguzi hapa nchini kama ccm. Pia, kumbuka, mtu mmoja aliwahi kusema kuwa raisi wa Tanzania hapatikani kupitia makaratasi ya kutoka kwenya masanduku ya kura japo sina uhakika wa hili. Yote ya yote, mimi binafsi naamini hakuna upinzani Tz ila kuna waganga njaa tu.
 
Ahadi za kuwanyima watoto wa maskini mikopo.
Ahadi za kuwanyima watumishi wa umma stahiki zao.
Ahadi kwa kuonyesha upendeleo wa kichama ktk teuzi zake, je wale wasio na chama?
Ahadi za kuleta upendeleo wa ukanda na ukabila.
Ahadi za kiwasimanga wananchi wake wanao patwa na matatizo kuwa ni wazembe, wamejitakia nk
Ahadi za kuvunja demokrasia, kubinya Uhuru wa habari, kuwafunga na kuwatisha wakosoaji wake.
Hizo ndizo ahadi unazosema ametekeleza?
 
Kwa kweli kwa mtu makini na anayejua nini maana ya uchaguzi hawezi kupotyeza fursa kwa kuchagua mtu ambaye anajiona yeye ndio kila kitu na anajiona ana akili kuliko wengine wote.
 
Tena usije ukashangaa mwanafunzi ambaye amekosa mkopo anaipigia ccm kampeni. Wajinga hawaishi
 
Back
Top Bottom