Consigliere
Platinum Member
- Sep 9, 2010
- 12,901
- 27,422
Yaani Trump ni kama ile migari ya Jeshi kipindi kile tulikua tunaiita 'Jafongo'.
Linakatiza na kupasua misitu bila ya wasiwasi.
Linakatiza na kupasua misitu bila ya wasiwasi.
Hahahahahahna ww usijadanganya mwanamke hawezi kuwa rais wa marekani ni sawa na ww uje kuongoza kuwa na Likes nyingi Jamii forum
![]()
Hillary Clinton's health had been a campaign subplot, but now it's the main story. Clinton was diagnosed with pneumonia last Friday, but her campaign didn't say anything about it until after the candidate had to leave a 9-11 commemoration ceremony on Sunday.
The campaign promised on Monday to release more medical information, but in the meantime questions remain: What else may be wrong with her? Is it fair to say she had been suppressing the truth about her health? Or does the relative non-severity of the ailment prove that Clinton never had much to hide.
''Early to bed, early to rise, makes you healthy, wealthy & wise''.
Duh.......we jamaa ni Nouma.Tangu lini Mzungu akawa Mama yako? Akitokea akasoma ulichoandika anaweza akafa kabisa kwa mshituko!
Yale Yale ya EL vs JPM
Clinton hana lolote ni kick tu za kisiasa, et! aonekane kuwa ameguswa na msiba wa 9/11 ili ajenge ushawishi kwa wapiga kura, unacheza na siasa wewe, siasa unaweza kujifanya hata umekufa ili wakupigie kura. Kwanza mama lenyewe jasusi kucheza ile muvi pale mbele ya majasusi wenzake na kujifanya kama ka paralysis na walinzi kumdaka. Sio mageni hayo katika siasa.
THINK BIG.
Weka akiba ya maneno mkuu.Msijidanganye Trump hawezi kua Rais wa Marekani,Trump ni kama Lowassa tu.
Umewahi ona mzungu JamiiForums?
na ww usijadanganya mwanamke hawezi kuwa rais wa marekani ni sawa na ww uje kuongoza kuwa na Likes nyingi Jamii forum
Acha uwongo wako Hapa!!Magufuli jembe alipiga kampeni bila HATA kuugua upele, inaonesha alikula mbute sana utotoni. Kweli yuko poa, Mola amjalie.
Narudi kwenye mada Mzungu na mwana siasa hawaaminiki
Ulikuwepo wkt anabamiza kichwa chini??Huyu mama mwishoni mwishoni mwa uwaziri wake wa mambo ya nje, aliwahi kuanguka ofisi akabamiza kichwa - walijaribu kufanyia matibabu lakini toka wakati huo hali yake haikutengemaa kabisa ndiyo maana akumbwa na mild kifafa na matatizo mengine ikiwemo Parkinsons ambayo imekwisha muanza - wakati mwingine anapoteza fahamu lakini hilo wapambe wake wanataka lisijurikane wanatoa uongo mbali mbli badala ya kumpeleka hospitalini akafanyiwa uchunguzi wa kina na kumshauri ahachane na masuala ya kuwania Urais ajitibie na ku retire active Politics - kazi hiyo amkabidhi Sanders au Biden - sijui kwa nini anataka kuwa kig'ang'anizi - ajikubali kwamba ana matatizo. Juzi hapa nilitoa mapendekezo kama hayo watu wakataka kunitoa macho - sasa sijui tukio la leo watatoa kisingizio gani?
Mara hii umemgeuka Hillary Kweli nimeamini ...Ngabu si wa kukutegemea anytime unachange like chamilionHata ishu ya jana kama isingerekodiwa kwenye video watu wasingeambiwa ukweli.
Ila ndo mambo ya ugonjwa hayo.
Mwishowe huwa hayafichiki.
Hillary for president!!!!!!!na ww usijadanganya mwanamke hawezi kuwa rais wa marekani ni sawa na ww uje kuongoza kuwa na Likes nyingi Jamii forum
Wala sijamgeuka. Nimesema ukweli tu.Mara hii umemgeuka Hillary Kweli nimeamini ...Ngabu si wa kukutegemea anytime unachange like chamilion