Hillary analalamikia 'Fake News'

Hillary analalamikia 'Fake News'

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,187
Reaction score
144,023
Ujinga ni mbaya sana. Na unakuwa mbaya zaidi kama mtu akiwa mjinga na hajui kuwa hajui yeye ni mjinga.

Sasa, ujinga siyo tusi. Ujinga ni ile hali ya kutokujua kitu ama jambo fulani. Hivyo ujinga unafutika. Unafutika kwa kuelimishwa au kufahamishwa.

Katika uchaguzi mkuu wa Marekani uliofanyika mwezi jana kulikuwa na habari nyingi sana zilizokuwa za uongo.

Habari hizo zilikuwepo kwa pande zote lakini kwa huku kwetu habari feki iliyobamba sana ilikuwa ni ya Trump kuwasema vibaya Waafrika na kwamba eti bado wanahitaji kutawaliwa.

Habari ile ilikuwa ni ya uzushi mtupu. Trump hajawahi kabisa kusema hayo maneno popote pale. Lakini kwa bahati mbaya kwa vile Afrika bado baa la ujinga ni kubwa sana, watu walioamini kuwa kweli aliyasema hayo maneno ni wengi.

Sasa huyu bibi aliyebwagwa na Trump majuzi hapa naye kaibuka kulalamikia hizo habari feki.

Wakati wa kampeni kuliibuka uzushi kuwa yeye [Hillary] anahusika na mambo ya 'child sex ring'. Kwa hiyo eti yeye ni child sex trafficker.

Wikileaks Pretty Sure Hillary Clinton Is A Child Sex Trafficker Now, It Is Just Obvious

Na kusema ukweli kuna watu walioamini huo upuuzi kama ambavyo wapo walioamini kwamba Trump alisema yale maneno kuhusu Waafrika.

Huyu hapa bibi akilalamika kuhusu fake news.



Nguruvi3 The Boss Mag3 Bukyanagandi
 
Mimi wanaonishangaza ni wale wanaomshabikia Trump
ukiwauliza kwa nini unamshabikia...
anakupa majibu yoote ambayo hata Trump mwenyewe hayajui

yaani mtu kalishwa habari za uongo mtupu na hajui anamshabikia mtu kwa habari za uongo

nakumbuka utotoni ilikuwepo hadithi ya Muhamad Ally kupigana na bondia
asieruhusiwa kutumia mkono wa kushoto....yaani akitumia huo mono anaua hapo hapo
sasa anapanda ulingoni huku kafungwa kamba huo mkono...
na Muhamad Ally alimshinda huyo bondia licha ya kushikwa na hasira na kuutumia huo mkono kumpiga
Muhamad Ally.....nilikuwa nampenda mno Muhamad Ally nikipewa hiyo story.....
 
Mimi wanaonishangaza ni wale wanaomshabikia Trump
ukiwauliza kwa nini unamshabikia...
anakupa majibu yoote ambayo hata Trump mwenyewe hayajui

yaani mtu kalishwa habari za uongo mtupu na hajui anamshabikia mtu kwa habari za uongo

nakumbuka utotoni ilikuwepo hadithi ya Muhamad Ally kupigana na bondia
asieruhusiwa kutumia mkono wa kushoto....yaani akitumia huo mono anaua hapo hapo
sasa anapanda ulingoni huku kafungwa kamba huo mkono...
na Muhamad Ally alimshinda huyo bondia licha ya kushikwa na hasira na kuutumia huo mkono kumpiga
Muhamad Ally.....nilikuwa nampenda mno Muhamad Ally nikipewa hiyo story.....

Hahaaa hiyo stori naikumbuka sana aisee.

Ila huo uzushi wa Trump ndo umeniacha hoi kabisa.

Yaani hata uwaeleze vipi hao waliouamini, wapi! Wao wanaamini tu.

Sasa ujinga uliokithiri kiasi hicho una ufumbuzi kweli?
 
Hahaaa hiyo stori naikumbuka sana aisee.

Ila huo uzushi wa Trump ndo umeniacha hoi kabisa.

Yaani hata uwaeleze vipi hao waliouamini, wapi! Wao wanaamini tu.

Sasa ujinga uliokithiri kiasi hicho una ufumbuzi kweli?

Sasa mimi nilikua nadhani watu wa mitaani
ambao shule hawana kabisa hata google hawaijui ndo watakuwa affected zaidi
kumbe hata watu ambao unaweza sema 'wamesoma' na access na computer nao
ndo kabisaaa...
 
Ki historia fake news hazikuanza leo , toka miaka ya 1800, Adams vs Jefferson, huwa zina tofautiana tuu ukubwa.
Mwaka huu, kilicho fanya watu waziamini zaidi ni upendeleo ulio kuwepo mwenye mainstream media kama CNN na NBC, hivo watu wakaanza kuingia kwenye Altenartive media na ndio baadhi ya habari za uongo zilipo kuwa zina patikana.

Hii ilitokana na kila mtu kpenda kusikia anacho taka kusikia, mfano kama ulikuwa unampenda Clinton obvious CNN ilikuwa ndio mahala pako pa habari, kwa mtu kama mimi CNN nilitupa huko, kwa kuwa nilikuwa natafuta at least habari za kubalance. Ndio na watu wali ingia kwenye hizo fake news kwa kuwa walio takiwa kutoa real news hawakufanya kazo yao kwa ufasaha.
Si Clinton tuu hata Trump aliathiriwa na Fake news pia.
 
Sasa mimi nilikua nadhani watu wa mitaani
ambao shule hawana kabisa hata google hawaijui ndo watakuwa affected zaidi
kumbe hata watu ambao unaweza sema 'wamesoma' na access na computer nao
ndo kabisaaa...

Unajua nimekuja kugundua kuwa, kuwa na access tu na computer si tiketi ya kujua mambo au kujua kutafuta ukweli wa mambo.

Imagine mtu humu anajiona yeye ni 'kichwa' lakini bado anaamini upuuzi kama huo uzushi wa Trump halafu ukimpa changamoto akupe chanzo anakuletea chanzo ambacho mimi na wewe tukikiona tu tunajua si chanzo makini na cha kuaminika.

Katika huo uzushi wa Trump hakuna mwandishi yeyote yule wa habari au chanzo chochote kile cha habari chenye sifa na kuheshimika kilichoripoti huo upuuzi.

Hiyo tayari ni red flag. Lakini hawa hawa watu wenye access na mtandao hawalijui hilo.

Kwa hiyo access pekee si tiketi ya kujua mambo na kufuta ujinga. Hiyo hiyo access inaweza kuwa ndo chanzo cha kujaza watu ujinga.
 
Unajua nimekuja kugundua kuwa, kuwa na access tu na computer si tiketi ya kujua mambo au kujua kutafuta ukweli wa mambo.

Imagine mtu humu anajiona yeye ni 'kichwa' lakini bado anaamini upuuzi kama huo uzushi wa Trump halafu ukimpa changamoto akupe chanzo anakuletea chanzo ambacho mimi na wewe tukikiona tu tunajua si chanzo makini na cha kuaminika.

Katika huo uzushi wa Trump hakuna mwandishi yeyote yule wa habari au chanzo chochote kile cha habari chenye sifa na kuheshimika kilichoripoti huo upuuzi.

Hiyo tayari ni red flag. Lakini hawa hawa watu wenye access na mtandao hawalijui hilo.

Kwa hiyo access pekee si tiketi ya kujua mambo na kufuta ujinga. Hiyo hiyo access inaweza kuwa ndo chanzo cha kujaza watu ujinga.


Very true.....hii access kwa wengi inawaongeza ujinga
Sasa ingia Instagram huko uone mambo
 
Mimi wanaonishangaza ni wale wanaomshabikia Trump
ukiwauliza kwa nini unamshabikia...
anakupa majibu yoote ambayo hata Trump mwenyewe hayajui

yaani mtu kalishwa habari za uongo mtupu na hajui anamshabikia mtu kwa habari za uongo

nakumbuka utotoni ilikuwepo hadithi ya Muhamad Ally kupigana na bondia
asieruhusiwa kutumia mkono wa kushoto....yaani akitumia huo mono anaua hapo hapo
sasa anapanda ulingoni huku kafungwa kamba huo mkono...
na Muhamad Ally alimshinda huyo bondia licha ya kushikwa na hasira na kuutumia huo mkono kumpiga
Muhamad Ally.....nilikuwa nampenda mno Muhamad Ally nikipewa hiyo story.....
hiyo hadithi walitudanganya sana.
 
Hiyo hadithi waliyoikomalia ni wale wapenzi wa Trump wa Kitanzania ambao eti kila wakimuangalia Magufuli wanaona image ya Trump...yaani watu wa ajabu kweli kweli.

Pamoja na hilo nashangaa Nyani Ngabu kwamba hujamtaja commander-in-chief na believer-in-chief wa fake news huko Marekani, could this have been intentional?
 
Hiyo hadithi waliyoikomalia ni wale wapenzi wa Trump wa Kitanzania ambao eti kila wakimuangalia Magufuli wanaona image ya Trump...yaani watu wa ajabu kweli kweli.

Pamoja na hilo nashangaa Nyani Ngabu kwamba hujamtaja commander-in-chief na believer-in-chief wa fake news huko Marekani, could this have been intentional?

Oh no...naye ni walewale tu.

Alivoshikia bango cheti cha Obama cha kuzaliwa hana tofauti na wengine.

Kwamba tu sikumtaja hilo halimaanishi kwamba nimefumbia macho conspiracy theories zote alizozishikia bango.

Siangalii mtu mimi. Naangalia hoja na ukweli tu.

Fake news ni janga la wajinga.
 
Mimi wanaonishangaza ni wale wanaomshabikia Trump
ukiwauliza kwa nini unamshabikia...
anakupa majibu yoote ambayo hata Trump mwenyewe hayajui

yaani mtu kalishwa habari za uongo mtupu na hajui anamshabikia mtu kwa habari za uongo

nakumbuka utotoni ilikuwepo hadithi ya Muhamad Ally kupigana na bondia
asieruhusiwa kutumia mkono wa kushoto....yaani akitumia huo mono anaua hapo hapo
sasa anapanda ulingoni huku kafungwa kamba huo mkono...
na Muhamad Ally alimshinda huyo bondia licha ya kushikwa na hasira na kuutumia huo mkono kumpiga
Muhamad Ally.....nilikuwa nampenda mno Muhamad Ally nikipewa hiyo story.....

Hahahahaaa., bondia huyo alikuwa anaitwa Spinks., eti kuna round Spinks akaona anachezea nyingi toka kwa Mohammed Ali akaona isiwe shida akakata kamba (tena sio kamba ni mnyororo) aliofungiwa mkono wa kushoto. Unaambiwa alirusha sumbwi la maana sema M. Ali kwa kuwa alikuwa vizuri kwenye kukwepa akaepa konde lile lakini ilibidi akimbie ulingoni afu kwa kiwewe tu cha lile konde hadi ikamfanya M. Ali awe katika hali ya ugonjwa aliokuwa nao hadi kufariki kwake.

Duh umenikumbusha mbali sana mkuu, story za zamani zilinoga balaa.
 
Je bila kumnukuu Trump Africa inajitambua na inaweza kujisimamia yenyewe au inahitaji kutawaliwa?
 
Sasa mimi nilikua nadhani watu wa mitaani
ambao shule hawana kabisa hata google hawaijui ndo watakuwa affected zaidi
kumbe hata watu ambao unaweza sema 'wamesoma' na access na computer nao
ndo kabisaaa...
Tatzo moja ambalo tunalo ni uvivu Wa kutaka kujua ukweli.. Watu wanaamini sana hearsey kuliko kuzama ndan na kutafuta ukweli Wa waliyoyasikia...
Huo ndio mwisho Wa vijana Wa ktz Wa kufikir ..
Mimi wanaonishangaza ni wale wanaomshabikia Trump
ukiwauliza kwa nini unamshabikia...
anakupa majibu yoote ambayo hata Trump mwenyewe hayajui

yaani mtu kalishwa habari za uongo mtupu na hajui anamshabikia mtu kwa habari za uongo

nakumbuka utotoni ilikuwepo hadithi ya Muhamad Ally kupigana na bondia
asieruhusiwa kutumia mkono wa kushoto....yaani akitumia huo mono anaua hapo hapo
sasa anapanda ulingoni huku kafungwa kamba huo mkono...
na Muhamad Ally alimshinda huyo bondia licha ya kushikwa na hasira na kuutumia huo mkono kumpiga
Muhamad Ally.....nilikuwa nampenda mno Muhamad Ally nikipewa hiyo story.....
 
Hahahahaaa., bondia huyo alikuwa anaitwa Spinks., eti kuna round Spinks akaona anachezea nyingi toka kwa Mohammed Ali akaona isiwe shida akakata kamba (tena sio kamba ni mnyororo) aliofungiwa mkono wa kushoto. Unaambiwa alirusha sumbwi la maana sema M. Ali kwa kuwa alikuwa vizuri kwenye kukwepa akaepa konde lile lakini ilibidi akimbie ulingoni afu kwa kiwewe tu cha lile konde hadi ikamfanya M. Ali awe katika hali ya ugonjwa aliokuwa nao hadi kufariki kwake.

Duh umenikumbusha mbali sana mkuu, story za zamani zilinoga balaa.
Halafu watoto wa Mlimani primary ndiyo walikua wanaongoza kwa story za kamba kamba kuhusu mastar wa majuu.
Ndiyo maana walikua wanafanyiziwaga na wale vijana wa kimakonde waliokua wakiitwa 'Masalo' waliokua wanaishi mle 'msituni'
 
Back
Top Bottom