Hili pambano nani anaweza kupoteza?

Hili pambano nani anaweza kupoteza?

mcTobby

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Posts
7,306
Reaction score
21,100
pambano la kutisha chini ya maji. 🌊
Honey badger anajulikana kwa ujasiri wake wa ajabu—mnyama ambaye ni vigumu kumtisha hata anapokabiliana na hatari kubwa. Lakini safari hii, anakutana na adui katika mazingira ambayo si yake.

Chini ya maji, kila kitu kinabadilika.
Upande mmoja kuna mnyama mwenye ukakamavu usio wa kawaida. Upande mwingine kuna nyoka mkubwa anayejua jinsi ya kumkamata na kumkaba mpinzani wake haswa .
Hapa hakuna nafasi ya kukosea. Kila sekunde ni suala la kuishi au kufa.
Iwapo pambano hili lingeendelea hadi mwisho, unadhani ni nani angefanikiwa kujinasua na kutoka akiwa hai hapa?
FB_IMG_1790394744004.jpg
 
Inategemea na location, kama ingekuwa nchi kavu huyo snake angekipata...ila kama ni nyoka wa kwenye maji basi atamuua HB kirahisi tu kwsbb Honey barger si aquatic animal so hata kupumua ni tatizo
 
Mazingira yasiyo ya asili: Nyegere (Honey Badger) ni mnyama wa ardhini, na ingawa anaweza kuogelea ikibidi, pambano zito la namna hii chini kabisa ya maji likihusisha nyoka mkubwa halitokei katika maisha halisi.Macho na maelezo ya mwili: Macho ya nyegere kwenye picha yanaonekana ya kung'aa na yasiyo ya kawaida (glassy), na mshiko wa nyoka mwilini mwake unaonekana kuwa wa kidijitali zaidi kuliko uhalisia.Mabowo ya hewa (Bubbles): Mapovu ya hewa yanayoonekana yamepangwa kwa namna ya kisanii sana ambayo mara nyingi hutengenezwa na mifumo ya AI ili kuonesha athari za kuwa chini ya maji.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom