Hili Ni Jeshi Letu? Mikocheni Henken Leo Mchana

Hili Ni Jeshi Letu? Mikocheni Henken Leo Mchana

Angalia nembo ya TPDF mlangoni

Niliye piga picha nimeona Quick Respond force na gari si la hadhi ya jeshi....Kama kulikuwa na mlipuko mbona tuliruhisiwa kupita kwenda maeneo ya mbele?


Au walikuwa wanasubili tulipukiwe ndio wajue mlipuko ulikuwa wapi? Walikuwa wame settle kama KK Security
 
Wanajiona kama bonge ya makomando
 
Inawezekana ni askari wa umoja wa Mataifa (hata wetu wamo):



​
 
hiyo ni kampuni mpya ilikua inajitangaza, na mie niliwapita hapo hapo
 
Back
Top Bottom