mob
JF-Expert Member
- Dec 4, 2009
- 2,262
- 1,360
nitakutumia inbox
ila check hii
Tango poriMkuu ninayo jlx milango mitano manual niliingiaga mtaroni jamaa wakasema huwezi toa iyo gari.hadi winch.ila niliweka four wheel aisee ilipanda kama imesimama tokea hapo nilisema nitakufa nayo ila nikipata crusser mkonge pick up nitaiacha
Lx 470 au?Me nina LX, je ni la kike?[emoji41]
Kawadanganye wasiokuelewa Mkuuu...Hiii gari ni yako Kabisa na mimi najua...au inafanana na yako...hatukunyang'anyi bana...Ila hongera Mkuu kwa kuwa na ndoto Nzuri....![]()
![]()
N:B GARI SI YANGU WAKUU
We sasa ndio mwanaume unaezijua gari za kiume achana na hizo gari za wolper na platimuKuna demu alihongwaga hiyo x 6 nadhani wolper baada ya kugombana na mchizi akaenda kulichukua gari lake.
Binafsi napenda Toyota Hilux D4D, Ford ranger na Amarok