Mwana parokia
JF-Expert Member
- Sep 27, 2023
- 1,172
- 2,040
Mimi nipo Zanzibar Kwa muda natafuta gari la kutembelea liliko kwenye hali nzuri budget yangu ni maximum Tsh 5M
Nawasilisha!
Nawasilisha!
Thank you !!Huko unapata gari zuri sana kwa bajeti hiyo.Ila ukienda Tanganyika hiyo hela ni ndogo.
Ngoja nimsake sasa hiviCheki na Ngongwe shoba ya magari TKTOK
Aisee 😀Jaribu kwenda pale Mchambawima karibu na Masjid Hidaya, muulizie jamaa mmoja anaitwa Makame mpenda urojo! Anauza magari used kwa bei nafuu sana.
Mkuu tembelea uzi wa Barakoa 001Mimi nipo Zanzibar Kwa muda natafuta gari la kutembelea liliko kwenye hali nzuri budget yangu ni maximum Tsh 5M
Nawasilisha!
Mkuu kwa hiyo bajeti mbona yanapatikana mengit tu, ila muhimu ni kuwa makini maana njiani kuna mambo mengi. Wengi wakishapata baadae wanajikuta wanatembezwa wakiwa wamelala, nadhani tumeelewana.Nimesoma comments za wadau, kumbe nijipe moyo kuna siku huenda nitatembea nimekaa
Duuh tenaMkuu kwa hiyo bajeti mbona yanapatikana mengit tu, ila muhimu ni kuwa makini maana njiani kuna mambo mengi. Wengi wakishapata baadae wanajikuta wanatembezwa wakiwa wamelala, nadhani tumeelewana.