Hili likikutokea ufanye nini?

Hili likikutokea ufanye nini?

Mnyampaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
244
Reaction score
58
Huu ni mkasa wa kweli umemtokea ndugu yangu

Nilikutana na binti mmoja ambaye alikuwa akiishi kwa shemeji yake (mume wa dada yake) ambaye alikuwa rafiki yangu wa karibu sana. Nikampenda sana binti huyu na tukawa na uhusiano wa karibu kwa muda mrefu. Baada ya kuona tabia njema ya binti huyu niliamua kuweka kitu ndani (kumuoa) na nikalipa mahari nyumbani kwao na tukaanza maisha. Baada ya mwaka mmoja mke wangu akajifungua salama mtoto wa kiume. Kuzaliwa mtoto huyu ilikuwa mwanzo wa machungu ya maisha kwangu kwani mtoto alikuwa mweupee wakati mimi na mke wangu ni weusi kama mpoki. Sikuwa na wasiwasi sana kwani nimesoma biology kidogo, nikajua ni rangi ya bibi mzaa babu hiyo. Kadiri mtoto alivyozidi kukua alianza kufanana kwa kila kitu na yule rafiki yangu ambaye ni shemeji ya mke wangu. Mke wangu alikuwa akinifariji kwa kauli za kizamani eti mtoto wetu anafanana na mtoto wa shemeji yake kwasababu wakati mjamzito alikuwa anapenda kukaa naye. Mwenzenu sina raha kabisa kwa sababu mtoto ameota meno na mwanya unaoshabihiana na wa huyu rafiki yangu na kwetu hatuna mwenye mwanya wala ndugu za mke wangu hakuna kitu mwanya. Naombeni ushauri nimechanganyikiwa!
 
Mwambie kitanda hakizai haram shekhe, hata mimi wa kwangu katoka mweupe kama mzungu lakini nampenda kwa moyo wote lol
 
Huyo mtoto wa shemeji si anafanana na dada mtu jamani!Yakiota meno ya utu uzima huo mwanya utapotea!
 
Mwambie kitanda hakizai haram shekhe, hata mimi wa kwangu katoka mweupe kama mzungu lakini nampenda kwa moyo wote lol

Naona kama kutetea Azimio la Arusha vile lazima ujichizishe, vinginevyo kama ulivyoshauri
 
Huyo mtoto wa shemeji si anafanana na dada mtu jamani!Yakiota meno ya utu uzima huo mwanya utapotea!

Mtu na shemejiye hawafanani Mkuu, yaani katoto kakicheka kana dimpoz kama za mshkaji hapana, ndugu yangu kaliwa
 
Duh! Na wewe mkuu au unanifariji? Unavumiliaje? Siku 365 uko naye kitandani usiku kucha halafu jamaa anakuzalishia....
Mwambie kitanda hakizai haram shekhe, hata mimi wa kwangu katoka mweupe kama mzungu lakini nampenda kwa moyo wote lol
 
Oh man!ni kweli unataka ushauri juu ya hili?just divorce her.or have a DNA test though it may lead to your heart attack.Most important,LISTEN TO WHAT UR HEART TELLS U TO DO.
 
akipima DNA majibu yakija mtoto si wake je? Ukiona manyoya ujue kashaliwa...Tupa kule mkuu
 
eti mtoto wetu anafanana na mtoto wa shemeji yake kwasababu wakati mjamzito alikuwa anapenda kukaa naye.

Hii imenichekesha sana...duh uamuzi wa mtu uko akilini mwake na si moyoni mwake
 
Hii kitu ni nzito.Wakati mwingine inabidi mtu ukubali kudanganywa ili kujipunguzia stress.Hiyo imeishatokea, sikubaliani na wanaosema apime DNA, sababu hii inayo itaongeza matatizo.Mwambie jamaa huo ndo ukubwa.Ila huyo shemeji yake ni hatari sana maana amewachanganya mtu na dada yake yake.Yangu ni hayo tu
 
Hana lolote anakudanganya tu huyo. Ukweli ni kuwa huyo mkeo alikuwa anamchukia rafiki yako ndo maana akazaa wa kufanana nae. Kibaiolojia inakubalika kabisa!
 
huyo mtoto wako tu!as long as he was born under your roof it is your responsibility to care for the baby.hayo mambo ya DNA sijui waachie wenyewe.
ukikuta si wako then what??utamuacha na kuoa mwingie??then what??una uhakika gani kwamba huyo mwingine hatafanya yale yale?? ulipenda boga..ua lake tunza!
 
Hana lolote anakudanganya tu huyo. Ukweli ni kuwa huyo mkeo alikuwa anamchukia rafiki yako ndo maana akazaa wa kufanana nae. Kibaiolojia inakubalika kabisa!

hahaahahah..now thats a fun fact!mmmh..haya bana
 
Hana lolote anakudanganya tu huyo. Ukweli ni kuwa huyo mkeo alikuwa anamchukia rafiki yako ndo maana akazaa wa kufanana nae. Kibaiolojia inakubalika kabisa!

King'ast ar u serious? Yaani unataka kusema ukimchukia mtu ndo sawa na kuadopt genes zake. Hii si ile aloimba RIP mr ebbo. Natamani nikuone
 
Back
Top Bottom