Kwani wasome hawaugui au hawafi.Kwa kuwa mafanikio ni kuthubutu ,basi ambae darasani ni zero , anatumia zirp yake katika maamuzi magumu . Msoni anaogopa kwani anajua uhai wa mtu una thamani kubwa . Kwa maneno mengine maisha ni vita , hata jeshini kupigana hasa sio wasomi .
Sihitaji kuyafahamu wala yeye kufahamu yangu ukweli ni kwamba duniani matajiri wote sio waliokuwa wanapata hizo A darasani sababu hazina uhusiano na mafanikio katika maisha!Mmh mzee unamfahamu maisha yake?
Bado ni tegemezi kama unaendelea kusomaNina degree moja, master degree is loading...
Na watoto wanakwenda shule
Safi sanaMaisha niko B,
Hongera kwa majibu mazuri. Very innocent and decent person you'reNi kazi pia na binadamu wenzangu wanaifanya, lakini mimi Mungu kanijalia kazi nyingine tofauti na hiyo
Kwa mtazamo wako mtoa mada anastahili pongezi au hapana? Mimi nampa pongezisijamaanisha hivyo..maana yangu ni kwamba kupata A Flat sio Guarantee ya kufanikiwa maishani!
Acha wivu mpe hongera. Binadamu hatukoswi kumkosoa mtu hata afanye mazuri. Wewe hukupenda kupata A's au wanao unapenda wapate F'sumejuaje ni jiniazi kama alikuwa ana kremingi capasiti kubwa??? 😂😂
1.Campaign yako ni nini?oooh kijana nakumbuka maswali yalikuwa hivi:-
civics:the first president of Tanganyika was nyere...../A/re /B/ro
history:the leader who led the majimaji war was kinjekitile ngwa...../A/re /B/ru
geography:the highest mountain in Tanzania is....../A/kilimanjaro /B/ Rungwe
kiswahili:chai chapati hii ni rejesta ya...../A/kanisani/B/mghahawani
english:juma,issa,amina and frank are...../A/names/B/clothes
chemistry😱rganic chemistry is the topic of form..../A/two /B/four
physics:which is greater between 5kg of cotton and 5kg of stones...../A/equal /B/stones
biology:the human being has.....eyes /A/two /B/six
mathematics:2+[]=5
duh maisha ya ajabu sana yani kati ya watu milioni moja matajiri Tanzania hakuna Tanzania one hata mmoja
Duuuuuuu ww ulkua kwikwi aisee dvn 1 point 8??Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.
Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.
Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.
Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.
View attachment 958685
Sikubahitika kuchaguliwa shule ya serikaliulisoma private mkuu?
Hakuna tatizo. Na ndio maana umewaajiri watu wenye akili wakufanyie kazi zakosijahudhuria Udsm but watu wanaonifanyia kazi zangu wame attend hapo
Akikijibu naomba uni tag asee nataka kujua anaendeleaje kimaisha maana waliosoma sana huwa waoga wa maisha kuliko ambao hatujasomaUlijitahidi mkuu !!! Vipi maisha nayo umepiga A & B ?! [emoji3][emoji16][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.
Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.
Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.
Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.
View attachment 958685
unamfahamu ww mpaka useme anajipa matumaini kuna watu waliishia darasa la 7 wengi tu na wanapesa chafu sio za kulisi ni jasho lao walio wengi mliosoma mnaogpoa maisha sana mnaishia kuajiliwa mnafanya kazi ya kutomiza ndoto za wengine badala ya zenuHiyo unajipa matumaini tu ndugu
Nmkuelewa mkuuuKwa kuwa mafanikio ni kuthubutu ,basi ambae darasani ni zero , anatumia zirp yake katika maamuzi magumu . Msoni anaogopa kwani anajua uhai wa mtu una thamani kubwa . Kwa maneno mengine maisha ni vita , hata jeshini kupigana hasa sio wasomi .