Hiki ndicho alichosema jana Mzee Lusekelo

Hiki ndicho alichosema jana Mzee Lusekelo

jamaa kapitiwa tu.... sio kila mchungaji anasema ukweli, nao ni wanadamu!

wafupi nao mna haki ya kuoa bana!
worlds%20tallest%20woman%201.jpg


kulaleki, hapa sijui utamshushaje!
tall_woman_short_man_by_lowerrider-d6goc17.jpg
SandyAllen_jpg.jpg

mie nawatafuta kama hao tall
 
Kachemshaaaaa!! Biblia haisemi habari za umri wazi wazi lakini kwa kila mahusiano yaliyoonyeshwa katika biblia Mwanaume alikuwa na umri mkubwa kuliko mwanamke sasa hapo si ni juu yako mwenyewe kufikiri au unataka biblia ikutamkie kila kitu mfano mwanaume na uoe mwanamke uliyemzidi miaka 4? Mwangalie Adam na Eva, Ibrahimu na Sara na wengineo waliotajwa umri..........

1Timotheo 2:13 "Maana Adam ndiye aliyeumbwa kwanza, na Hawa baadaye." Expressly biblia inaonesha kuwa Adam alikua mkubwa kuliko mkewe Eva.

Kuna kanisa moja Dar kutokana na tendence ya akina mama watu wazima kuwarubuni wanaume/vijana wadogo ili wawaoe, waliweka utaratibu kuwa mume awe amemzidi mke na walijustify kwa neno hilo. Ila hakukuwa na specific interval ya umri what mattered mume amzid mke hata siku tu si mbaya.
 
Mzee wa upako anajielewaga mwenyewe btw napenda mahubir yake
 
Hahhhahhja hua ana maneno huyu mchungajii
 
si ndo huyu alisema hawezi kutembelea magari ya kijapan eti ni ya kimasikini....
nikaachaga na kumsikiliza kabisa..
 
ukimuamini sana mtu kuna hatarii ya wewe au mimi kumkosea Mungu.mambo mengine lazm tuyapime kimaandiko.je vitabu vya Mungu vinalizunguaje swala hili?
 
mmh,hajui kutafsiri biblia.
Mwizi tu yule
 
Kachemshaaaaa!! Biblia haisemi habari za umri wazi wazi lakini kwa kila mahusiano yaliyoonyeshwa katika biblia Mwanaume alikuwa na umri mkubwa kuliko mwanamke sasa hapo si ni juu yako mwenyewe kufikiri au unataka biblia ikutamkie kila kitu mfano mwanaume na uoe mwanamke uliyemzidi miaka 4? Mwangalie Adam na Eva, Ibrahimu na Sara na wengineo waliotajwa umri..........

mkuu biblia imeweka wazi kabisa sema sikumbuki mstari ila nawatafutia then nitawawekea hapa unasema'' ALAANIWE YEYOTE ATEMBEAYE NA MTU MWENYE UMLI SAWA NA MAMA YAKE'', yule mzee wa upako si mfanya biashara tu (freemason) hajui vitu vingi kwenye bible anajichanganya sana hata hajui mungu anacommunicate vipi na watu wake, na anasema mungu hawezi tumia ndoto ukiota inamaana we hayo mabo ulikua unayawaza mwenyewe yaani ni vurugu tupu huyu bwana, na ukitaka kujua huyu bwana ni devil mwambie amwalike Mch mwakasege kama lile paa la kainsa lake halijafunuka patachimbika pale
 
mkuu biblia imeweka wazi kabisa sema sikumbuki mstari ila nawatafutia then nitawawekea hapa unasema'' ALAANIWE YEYOTE ATEMBEAYE NA MTU MWENYE UMLI SAWA NA MAMA YAKE'', yule mzee wa upako si mfanya biashara tu (freemason) hajui vitu vingi kwenye bible anajichanganya sana hata hajui mungu anacommunicate vipi na watu wake, na anasema mungu hawezi tumia ndoto ukiota inamaana we hayo mabo ulikua unayawaza mwenyewe yaani ni vurugu tupu huyu bwana, na ukitaka kujua huyu bwana ni devil mwambie amwalike Mch mwakasege kama lile paa la kainsa lake halijafunuka patachimbika pale


Mkuu...bado tu hujakiona hiko kifungu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom