Hiki ndicho alichosema jana Mzee Lusekelo

Hiki ndicho alichosema jana Mzee Lusekelo

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Posts
2,421
Reaction score
1,395
Mzee wa upako a.k.a transformer jana channel ten nanukuu>>>

-Kama wewe ni mwanaume hutakiwi kumuoa mwanamke mrefu kuliko wewe, maana wewe ni kichwa sasa
kichwa kitakaaje chini? teh kichwa hukaa juu alafu vingine chini.. utamsalimiaje mke wako kwa kuinua kichwa? unatakiwa kuinamisha kichwa kumwangalia mke wako kwa chini..
-afu kwenye umri biblia haijaweka umri gani na gani uoane.. so hata kijana mdogo kabisa anaweza kumuoa mama mzee wa miaka 50, hakuna shida wala nini.
Nadhani ameeleweka, kazi kwenyu(kwenu)
 
duh mtumishi wa bwana anaanza unyayapaa kwa viumbe wa Mungu anayemtumikia,
 
Kwa hiyo sisi wafupi tusioe

jamaa kapitiwa tu.... sio kila mchungaji anasema ukweli, nao ni wanadamu!

wafupi nao mna haki ya kuoa bana!
worlds%20tallest%20woman%201.jpg


kulaleki, hapa sijui utamshushaje!
tall_woman_short_man_by_lowerrider-d6goc17.jpg
SandyAllen_jpg.jpg
 
jamaa kapitiwa tu.... sio kila mchungaji anasema ukweli, nao ni wanadamu!

wafupi nao mna haki ya kuoa bana!
worlds%20tallest%20woman%201.jpg


kulaleki, hapa sijui utamshushaje!
tall_woman_short_man_by_lowerrider-d6goc17.jpg
SandyAllen_jpg.jpg

Hahahaha hapa kwa sisi wa ugali wa muhogo huu mzigo unashuka tu bila kule madhara kwa mlaji!!😀😀😀
 
mimi najua maandiko yanasema, Mungu atakupa wa kufanana na wewe!!
 
kumsikiliza yule jamaa inabidi akili iwe imekuruka.. Unaweza piga mateke TV.
 
Huyu mchungaji kuba kipindi nilkuwa namkubali sana, lakini siku hz sijui amekuwaje, sijui amelewa sana sifa, maana amekuwa sio muhubiri tena bali mropokaji..
 
Kachemshaaaaa!! Biblia haisemi habari za umri wazi wazi lakini kwa kila mahusiano yaliyoonyeshwa katika biblia Mwanaume alikuwa na umri mkubwa kuliko mwanamke sasa hapo si ni juu yako mwenyewe kufikiri au unataka biblia ikutamkie kila kitu mfano mwanaume na uoe mwanamke uliyemzidi miaka 4? Mwangalie Adam na Eva, Ibrahimu na Sara na wengineo waliotajwa umri..........
 
Dah!kwa hiyo ukiwa mfupi uone mfupi kuliko wewe,hatari sana,kitazaliwa hapo ki super dwafu.wachungaji wanatakiwa kwenda shule ya elim ya kawaida.
 
Hahahaha hapa kwa sisi wa ugali wa muhogo huu mzigo unashuka tu bila kule madhara kwa mlaji!!

hahaa! mkuu unazingua! hebu niambie huyu mbebez ndo uko nae kwenye road walk! then akataka akupe french kiss somewhere! utamshushaje mpaka ufikie lips zake!

tall_woman_short_man_by_lowerrider-d6goc17.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom