Hiki kimsemo cha kumuita kila mtu 'kaka' kinaboa

Hiki kimsemo cha kumuita kila mtu 'kaka' kinaboa

Mimi ninaamini Jina kaka ni heshima kama tunavyoitana mku. Sioni tofauti hapa
 
JF,

Kuna misemo tofauti tofauti imekua ikiibuka katika baadhi ya vipindi.

Kimsemo kimoja wapo ni hii cha "kaka" ujue sijui ni kutokana na kuzoea kiswanglishi au vipi?.

Bora mtu aniite blaza kuliko aseme kaka sijui najisikiaje afu bora angalau awe mdogo au mwanamke angalau sioni shida.

Sasa mtu ni age-mate au amekuzidi anakupigia sim au mnaonge anasema "habari kaka" yaani katika kila kitu kaka
Aah! naboreka na nibora aseme kaka flani labda.

Sasa kaka kaka kaka wakati kaka zenyewe hawamaanishi wanaongea kama kimsemo au kafasheni "

INANIBOA

SIJUI WADAU WENGINE MNAONAJE
Hahaa! Demu wangu nikimpa maelekezo ya kufanya huwa ananijibu " sawa baba angu nitafanya kama ulivyoagiza,sasa itabidi nimpige marufuku
 
Kaka Nafirimba hiyo ni kawaida sana. Ni namna tu ya kuonesha staha kwa mtu. Ni kama tunavyoita "mkuu" tu.

Binafsi naona yapendeza.😀😀
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom