Hiki kimsemo cha kumuita kila mtu 'kaka' kinaboa

Hiki kimsemo cha kumuita kila mtu 'kaka' kinaboa

Hahahah,nilimtokea mdada fulani mlokole kesho yake anaanza kuniita "kaka" daah nilichukia sana
 
JF,

Kuna misemo tofauti tofauti imekua ikiibuka katika baadhi ya vipindi.

Kimsemo kimoja wapo ni hii cha "kaka" ujue sijui ni kutokana na kuzoea kiswanglishi au vipi?.

Bora mtu aniite blaza kuliko aseme kaka sijui najisikiaje afu bora angalau awe mdogo au mwanamke angalau sioni shida.

Sasa mtu ni age-mate au amekuzidi anakupigia sim au mnaonge anasema "habari kaka" yaani katika kila kitu kaka
Aah! naboreka na nibora aseme kaka flani labda.

Sasa kaka kaka kaka wakati kaka zenyewe hawamaanishi wanaongea kama kimsemo au kafasheni "

INANIBOA

SIJUI WADAU WENGINE MNAONAJE



Ni baadhi y misemo inayozuka na kuisha na wakati
awali nilidhani ni heshima na sikupata shida but baadae hata watu wazima wakaanza kuwaita vijana wadogo "kaka'"
sheeeeet
Ni jana tu nimetumiwa sms na bwana mmoja ananizidi 7 years eti " KAKA NIPIGIE"
sijampigia hadi mida hii.
 
Eti bora mtu aniite blaza na sio kaka sasa hapo kunatofauti gani?
Au kwakuwa blaza=brother ni kizungu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom