Yaan ndo ninachosemqNi baadhi y misemo inayozuka na kuisha na wakati
awali nilidhani ni heshima na sikupata shida but baadae hata watu wazima wakaanza kuwaita vijana wadogo "kaka'"
sheeeeet
Ni jana tu nimetumiwa sms na bwana mmoja ananizidi 7 years eti " KAKA NIPIGIE"
sijampigia hadi mida hii.
Kaka vipi uko poa?acha kumaind vitu vidogo basi kaka!halafu kaka inaonekana utumwa wa kifikra unakutafuna kaka,inawezekanaje kuitwa kaka inakuboa hlf unaona ufahari kuitwa braza!?umeniboa sana kaka[emoji34] [emoji35]JF,
Kuna misemo tofauti tofauti imekua ikiibuka katika baadhi ya vipindi.
Kimsemo kimoja wapo ni hii cha "kaka" ujue sijui ni kutokana na kuzoea kiswanglishi au vipi?.
Bora mtu aniite blaza kuliko aseme kaka sijui najisikiaje afu bora angalau awe mdogo au mwanamke angalau sioni shida.
Sasa mtu ni age-mate au amekuzidi anakupigia sim au mnaonge anasema "habari kaka" yaani katika kila kitu kaka
Aah! naboreka na nibora aseme kaka flani labda.
Sasa kaka kaka kaka wakati kaka zenyewe hawamaanishi wanaongea kama kimsemo au kafasheni "
INANIBOA
SIJUI WADAU WENGINE MNAONAJE
Kama halikubadilishi jinsia uliyo nayo sidhani kama linakuwa na ubaya.
Kubali tu kaka hakuna jinsi au uwe unawaambia jina ambalo unalipenda na unaona wakikuita nafsi yako itaburudika.
Kwa hiyo tukuitaje sasa, unanishtua ujue; usije kuwaJF,
Kuna misemo tofauti tofauti imekua ikiibuka katika baadhi ya vipindi.
Kimsemo kimoja wapo ni hii cha "kaka" ujue sijui ni kutokana na kuzoea kiswanglishi au vipi?.
Bora mtu aniite blaza kuliko aseme kaka sijui najisikiaje afu bora angalau awe mdogo au mwanamke angalau sioni shida.
Sasa mtu ni age-mate au amekuzidi anakupigia sim au mnaonge anasema "habari kaka" yaani katika kila kitu kaka
Aah! naboreka na nibora aseme kaka flani labda.
Sasa kaka kaka kaka wakati kaka zenyewe hawamaanishi wanaongea kama kimsemo au kafasheni "
INANIBOA
SIJUI WADAU WENGINE MNAONAJE
Akisema " mambo!? Na akisema " mambo VIP"!?
Ya kike n ipi