Hiki kimsemo cha kumuita kila mtu 'kaka' kinaboa

Hiki kimsemo cha kumuita kila mtu 'kaka' kinaboa

Kaka hiyo si ndio lugha yetu ya Taifa Kaka? Braza inaingiaje hapo Kaka?
 
Utajisikiaje age mate wako au mtu aliekuzid miaka miwili akuite dogo mbele ya mkeo ?
'kaka' ni ishara ya heshima tu despite of age
or status variation kuonyesha togatherness sisi marastafarian tunaitana bredren ambayo kiingereza ni brethren ebu fikilia vizuri kaka
 
Hizi sasa ni kiki..... My brother or my youngbrother.... Kipi kibaya kaka?
 
JF,

Kuna misemo tofauti tofauti imekua ikiibuka katika baadhi ya vipindi.

Kimsemo kimoja wapo ni hii cha "kaka" ujue sijui ni kutokana na kuzoea kiswanglishi au vipi?.

Bora mtu aniite blaza kuliko aseme kaka sijui najisikiaje afu bora angalau awe mdogo au mwanamke angalau sioni shida.

Sasa mtu ni age-mate au amekuzidi anakupigia sim au mnaonge anasema "habari kaka" yaani katika kila kitu kaka
Aah! naboreka na nibora aseme kaka flani labda.

Sasa kaka kaka kaka wakati kaka zenyewe hawamaanishi wanaongea kama kimsemo au kafasheni "

INANIBOA

SIJUI WADAU WENGINE MNAONAJE
usijali kaka hilo neno nalolitapita kipindichakekikiisha huwa yanakuja kwa msimu; tulikuwa na neno jembe,bro,nishida,mwanangu,papa; ongezea na mengine bila kusahau kwa sasa neno bashite,kaka na jiongeze
 
Nimejitahidi kujizuia kaka lakini nashindwa kuacha kukuita Kaka.kah!Kaka!
 
JF,

Kuna misemo tofauti tofauti imekua ikiibuka katika baadhi ya vipindi.

Kimsemo kimoja wapo ni hii cha "kaka" ujue sijui ni kutokana na kuzoea kiswanglishi au vipi?.

Bora mtu aniite blaza kuliko aseme kaka sijui najisikiaje afu bora angalau awe mdogo au mwanamke angalau sioni shida.

Sasa mtu ni age-mate au amekuzidi anakupigia sim au mnaonge anasema "habari kaka" yaani katika kila kitu kaka
Aah! naboreka na nibora aseme kaka flani labda.

Sasa kaka kaka kaka wakati kaka zenyewe hawamaanishi wanaongea kama kimsemo au kafasheni "

INANIBOA

SIJUI WADAU WENGINE MNAONAJE
Sawa kaka nimekupata kaka
 
Utajisikiaje age mate wako au mtu aliekuzid miaka miwili akuite dogo mbele ya mkeo ?
'kaka' ni ishara ya heshima tu despite of age
or status variation kuonyesha togatherness sisi marastafarian tunaitana bredren ambayo kiingereza ni brethren ebu fikilia vizuri kaka
Kinachouz n kutomaanisha hiyo kaka yenyewe
 
usijali kaka hilo neno nalolitapita kipindichakekikiisha huwa yanakuja kwa msimu; tulikuwa na neno jembe,bro,nishida,mwanangu,papa; ongezea na mengine bila kusahau kwa sasa neno bashite,kaka na jiongeze
Jomba,babu na mchizi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom