Hii ya Mwakyembe vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya Mwakyembe vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mizizi, Oct 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimefika Dar sas hivi nikitokea Mwanza, nafika hapa Airport nasikia taarifa ambazo nahisi ni taarifa za uzushi, eti Dr Mwakyembe Amefariki. Haraka nikaingia JF ili nipate taarifa. Lakini sikukuta kitu kama hicho, nikajua haikuwa sahihi, kwani JF hutoa taarifa ndani ya Dakika moja jambo linapotokea!
    Wakuu kwani kuna nini?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Imeandikwa"usiogope auae mwili bali yule mwenye uwezo wa kuua mwili na roho"........anyway_Mwakyembe is alive mkuu
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Inachekesha, taarifa nazo zinakuja kama abiria....zifikie airport au bandarini halafu ndio zije uraiani...hahaaa!!! RIP
     
  4. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kwenye red ni makosa ya kiuandishi?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,072
    Trophy Points: 280
    pepo wa ccm ashindwe kabisa
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    wewe huyo aliekupa hizo taarifa ndio ungemwambia akuthibitishie , badala ya kukimbilia JF, KWANI unadhani JF habari zinajiupdate zenyewe ? wewe nawe vipi ?!
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa amezoea kupata taarifa kwa wapiga ramli!
     
  8. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Airport nani anakupasha habari ? Ndege za kutoka India ?? au Wabeba mizigo ??
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,145
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    umepishana na zitto hapo mlangoni anapelekwa india ......nadhani ni minong'ono ya hapa na pale maana imetanda kweli kila kona
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,145
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wala hampaswi kumshambulia wakuu anataka kujua na kwa anaiamini jf akaamua kuzama mara moja...mkuu ni maneno tu ya watu jamaa bado hajafa bado yuko huko apolo
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,562
    Likes Received: 14,974
    Trophy Points: 280
    jamaa ni mzima ...taarifa kutoka kwa ndugu wa karibu ..so guys msihofu
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Duh afadhali mambo mengine si mazuri kuyawazia.


     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,943
    Likes Received: 19,522
    Trophy Points: 280
    Habari nilizosikia mimi ni kuwa India wamechemsha na kwa hivi sasa kapelekwa Italy. Sina uhakika ni vyanzo vya mitaani.
     
  14. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kapata uvumi sio taarifa. uvumi huo ulisambaa sana jana ukimhusisha yeye na Mh Zitto. Lakini washindwe kwa jina la alie juu. Kwa taarifa za ki-"intelijensia" Dr Mwaky anaendelea vizuri tu.
     
  15. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante Mkuu kwa kunielewa, na kutotaka kunielewa zaidi nilivyotaka kueleweka. Big thanks
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Hivi unawaza nini hadi uamue kumzushia mwenzako kifo.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,943
    Likes Received: 19,522
    Trophy Points: 280
    Tunamuombea Mwakyembe kila la kheri na asalimike na maradhi na magonjwa yote yanayomsumbuwa iwe ya kupewa na mtu au kwa shani yake Mwenyeezi Mungu, Waislaam tunaamini hakuna kinachoweza kukusibu ila kwa amri ya Mungu.

    Pole Mwakyembe na kwa uwezo wa Mwenyeezi mungu urudi ukiwa mwenye afya njema na uweze kuendelea na majukumu yako ya kila siku.
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hahaaah Huyo jamaaa anatafuta uvumi kupitia JF, na kwakua kakuta hakuna uvumi mpya kaamua kuuzusha yeye
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hali yake tia maji tia maji
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...