Hii ya Makonda kupiga salute imekaaje?!

Hii ya Makonda kupiga salute imekaaje?!

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Posts
8,540
Reaction score
8,290
Wakati Rais Magufuli anatoka baada ya kikao cha SADC alipita mbele ya viongozi pamoja na wastaafu kuwasalimu na kuwapa mkono, akina Kikwete, Mkapa, Mwinyi, Warioba, Majaliwa, nk.

Ajabu Rais alipofika kwa makonda RC Makonda akapiga salute ndo akampa mkono Rais tofauti na walivyofanya viongozi wengine, hii style ya Makonda huwa naona wanafanya akina Sirro, Mabeyo na maaskari wengine, hata yule mchungaji bosi wa TISS hafanyagi hivyo.

Sasa hii ya leo ya makonda kupiga salute ni mbwembwe tu ama ni nini?
 
Hivi nyie katika maisha yenu hamjawahi kuwa chini ya watu wengine?

Ni mbwembwe za kawaida katika kujinyenyekeza kulikopitiliza ili kumuonesha mkubwa wako kwamba yupo/amefanya vizuri.

Ni sawa na kusema, mkuu umefanya vyema sana, hotuba nzuri sana sana, na mambo mengine kama hayo.
​
 
Back
Top Bottom