Hii ya Makonda kupiga salute imekaaje?!

Hii ya Makonda kupiga salute imekaaje?!

Nachelea kukujibu zuzu Kama wewe maana huwa Sina tabia ya kubishana na wapumbavu.

Wewe ndo zuzu. Mana tunajua kuwa Watu wote hunyenyekea wakubwa. Au hata wadada warembo Pale unapotaka mhhh. Shida hatuwajui Basi kila neno mnaweza Sema. Ila wasema sema watu wengi ni dhaifu sana. Tena wanasuffer hizo Hali wanazopenda kuwatangazia wenzao nyuma ya Tecno.
 
Hiyo salute amepigaje?

Amevaa gwanda na kofia au?
Kwanza sio mwanajeshi. Saluti ya nini?
Hata angekuwa mjeshi, kuna taratibu zake. Huwezi kupiga saluti bila kuvaa uniform. Vinginevyo unasimama wima na kubana mikono.
 
Sijaliona hilo tukio na ndo kwanza nasikia kutoka kwako, ila kama amelifanya Makonda basi hakuna jipya ni katika mwendelezo wa vimbwanga vyake kama sehemu ya shukrani kwa nafasi adhwimu kwa mkubwa wa kaya.
 
Hili lijamaa ni lishamba, nashangaa mke wake anamvumiliaje
 
Back
Top Bottom