Hii ya Makonda kupiga salute imekaaje?!

Hii ya Makonda kupiga salute imekaaje?!

Kwasababu ni taifa la wajinga yote yanawezekana
Ni kweli kwenye nchi zinazojitambua CDF na IGP wasingefumbia macho udhalilishaji huo wa majeshi. Lakini kwa vile hao wote kwa muonekano ni kama wako chini ya "Mtoto wa Ikulu" hutasikia chochote.
 
Hivi nyie katika maisha yenu hamjawahi kuwa chini ya watu wengine?

Ni mbwembwe za kawaida katika kujinyenyekeza kulikopitiliza ili kumuonesha mkubwa wako kwamba yupo/amefanya vizuri.

Ni sawa na kusema, mkuu umefanya vyema sana, hotuba nzuri sana sana, na mambo mengine kama hayo.
​
Nahisi alimaanisha hivyo usemavyo
 
Alipofikia Makonda ndani ya mkoa wa Dar ata kama kaanda show ya kupiga sarakasi yeye mwenyewe mbele ya viongozi wa SADC katika harakati za kumfurahisha Magu na akaruhusiwa kufanya sitoshangaa.
 
JPM si amiri jeshi bwana. Hata hao kina chikwete walipaswa watupie salute.
 
Tunayoyahamu mimi na wewe ni juu ya ukuu wake wa mkoa. Mengine hatuyafahamu, tuyaache tu.
 
Daudi Bashite haishi vituko
Hivi sky, DB akikutokea unaweza ukamtolea nje kweli wewe
?

Maana shajifunza kitu, mtu yeyote anayeponda kitu hadharani au kulaani jambo, usimwamini moja kwa moja.

Wawezakuta jambo analolikemea kumbe yeye ndiyo 'maradhi' yake, ndo'analolipenda kwa dhati toka katikati ya moyo wake.

Ref: wachungaji na mashehe kufumaniwa wakitenda dhambi wanazoasa waumini wao kujiepusha nazo!
 
Hivi sky, DB akikutokea unaweza ukamtolea nje kweli wewe
?

Maana shajifunza kitu, mtu yeyote anayeponda kitu hadharani au kulaani jambo, usimwamini moja kwa moja.

Wawezakuta jambo analolikemea kumbe yeye ndiyo 'maradhi' yake, ndo'analolipenda kwa dhati toka katikati ya moyo wake.

Ref: wachungaji na mashehe kufumaniwa wakitenda dhambi wanazoasa waumini wao kujiepusha nazo!
Mkuu nitake radhi ninamzaa Daudi
 
Wakati Rais Magufuli anatoka baada ya kikao cha SADC alipita mbele ya viongozi pamoja na wastaafu kuwasalimu na kuwapa mkono, akina Kikwete, Mkapa, Mwinyi, Warioba, Majaliwa, nk.

Ajabu Rais alipofika kwa makonda RC Makonda akapiga salute ndo akampa mkono Rais tofauti na walivyofanya viongozi wengine, hii style ya Makonda huwa naona wanafanya akina Sirro, Mabeyo na maaskari wengine, hata yule mchungaji bosi wa TISS hafanyagi hivyo.

Sasa hii ya leo ya makonda kupiga salute ni mbwembwe tu ama ni nini?

Salute ni heshima tuu!
Kwa sababu wengi ya wana Jf mna ugonjwa unaitwa “Makondaa” basi mnageuza mjadala
 
Hiyo ni respect kwa mkuu wa nchi. Mbona huku mtaani hata Mbowe niliwahi kumuona akiwapa makamanda salute!
 
Wakati Rais Magufuli anatoka baada ya kikao cha SADC alipita mbele ya viongozi pamoja na wastaafu kuwasalimu na kuwapa mkono, akina Kikwete, Mkapa, Mwinyi, Warioba, Majaliwa, nk.

Ajabu Rais alipofika kwa makonda RC Makonda akapiga salute ndo akampa mkono Rais tofauti na walivyofanya viongozi wengine, hii style ya Makonda huwa naona wanafanya akina Sirro, Mabeyo na maaskari wengine, hata yule mchungaji bosi wa TISS hafanyagi hivyo.

Sasa hii ya leo ya makonda kupiga salute ni mbwembwe tu ama ni nini?
Makonda ni Mwenyekiti wa kamati ya ulinzi
 
Back
Top Bottom